SHJZ-3000VA(shaba)
ShunHong
TW30002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Kigeuzi cha umeme cha Shunhong: Miaka thelathini na saba ya uboreshaji wa tasnia, ikitoa chaguo la uaminifu
Katika uwanja wa vibadilishaji umeme, Shunhong, pamoja na uzoefu wake wa tasnia ya miaka 37, imeleta uhakikisho maradufu wa taaluma na uaminifu kwa watumiaji wa kimataifa. Shunhong pure copper voltage converter, baada ya zaidi ya miaka 20 ya majaribio ya soko, pamoja na utendaji wake bora na kutegemewa, imeshinda imani ya kina ya watumiaji wa kimataifa.
Zana kali ya ubadilishaji sahihi kwenye vizuizi vya voltage
Shunhong Voltage converter, iliyoundwa kutatua tatizo la kutolingana kwa voltage, hutoa ubadilishaji sahihi kutoka 110V hadi 220V. Iwe ni TV, jokofu nyumbani, au kompyuta au kichapishi ofisini, kibadilishaji fedha cha Shunhong kinaweza kuhakikisha kuwa kinafanya kazi kwa uthabiti chini ya viwango tofauti vya volteji na vizuizi vya mwisho vya voltage.
Ufanisi wa nishati, safu ya mbele ya uboreshaji wa utendaji
Kigeuzi cha umeme cha Shunhong hutumia teknolojia ya kisasa ya awamu moja ya mwaka, muundo wa kibunifu ambao huboresha sana ufanisi wa ubadilishaji huku ukipunguza upotevu wa nishati. Sio tu dhamana ya uthabiti wa ubadilishaji wa voltage, lakini pia huonyesha sifa za kuokoa nishati na ulinzi wa mazingira wa bidhaa, na kuwa kielelezo cha uboreshaji wa utendaji.
Muundo wa usalama wa pande zote, tumia amani ya akili zaidi
kibadilishaji cha voltage cha Shunhong kina kifurushi chenye nguvu cha chuma na nyenzo za ndani zenye ubora wa hali ya juu za kuzuia moto, pamoja na udhibiti wa halijoto na kazi za ulinzi wa mzunguko mfupi, ili kuwapa watumiaji ulinzi wa kina wa usalama. Vipengele hivi vya usalama huhakikisha kuwa watumiaji wanaweza kufurahia matumizi salama na salama ya ubadilishaji wa voltage chini ya hali zote za matumizi.
Marekebisho ya akili, rahisi kukabiliana na vifaa mbalimbali vya umeme
Kibadilishaji cha voltage cha Shunhong kina kazi ya udhibiti wa nguvu ya akili, ambayo inaweza kukabiliana na mahitaji ya vifaa mbalimbali vya umeme. Iwe ni kiyoyozi cha muda mrefu au tanuri ya microwave ya muda mfupi yenye mzigo mkubwa, kibadilishaji cha Shunhong kinaweza kuhakikisha utendakazi thabiti wa vifaa vya umeme na kutoa usaidizi wa voltage unaonyumbulika.
Upatanifu mpana, inasaidia aina mbalimbali za matumizi ya
vibadilishaji vya umeme vya Shunhong vina wigo mpana wa upatanifu, vinavyosaidia matumizi ya aina mbalimbali za vifaa kutoka kwa vikaushio vya nywele na vikoba vya mchele hadi vivunja ukuta, mashine za kupika na pasi za kukunja. Watumiaji hawana haja ya kuwa na wasiwasi kuhusu tatizo la kutolingana kwa voltage, kibadilishaji cha Shun nyekundu ni msaidizi wa mkono wa kulia wa usafiri wa kimataifa wa vifaa vya nyumbani.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJZ-3000VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Shaba 3000W Kigeuzi cha Kinga ya Joto cha Kulinda Joto 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 3000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 1800VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 20*16*9.5cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 30*20*15cm |
| uzito | 7.8kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 8.2kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Joto la kuzima kiotomatiki | ≥80℃ |
| Mraba wa kamba ya nguvu | Mraba 1.5 |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 13A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara