SHJZ-1000VA(shaba)
ShunHong
TW10003
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Baada ya zaidi ya miaka 20 ya majaribio ya soko, kibadilishaji nguvu hiki kimeshinda sifa nyingi kutoka kwa watumiaji kwa uimara wake bora na uthabiti. Inatumia msingi wa ndani wa awamu moja ya awamu ya juu, ambayo sio tu kuhakikisha ufanisi wa juu na utulivu wa uongofu wa voltage, lakini pia hupunguza kwa kiasi kikubwa kupoteza nishati wakati wa mchakato wa uongofu.
Transfoma hii imeundwa kwa uangalifu kama adapta ya voltage, ambayo inaweza kuongeza kwa haraka na kwa uthabiti voltage ya 100V hadi 220V, ikidhi mahitaji ya vifaa vya umeme nchini Japani na mikoa mingine katika mazingira ya voltage ya 220V, ikitoa suluhisho la ubadilishaji wa voltage imefumwa kwa vifaa vya umeme.
Kwa upande wa utendaji wa usalama, kibadilishaji hiki cha voltage kinaonyesha muundo wake wa uangalifu. Inatumia nyumba ya chuma yenye nguvu, na mzunguko wa ndani unalindwa na filamu ya nje ya plastiki ya retardant, ambayo inaboresha kwa ufanisi usalama wa matumizi. Kwa kuongeza, ina vifaa vya juu vya ulinzi wa udhibiti wa joto ili kuzuia kikamilifu hatari za usalama ambazo zinaweza kusababishwa na kushuka kwa voltage au kuzidiwa.
Pamoja na maendeleo endelevu ya teknolojia na uboreshaji unaoendelea wa vifaa, kibadilishaji hiki cha nguvu kimeboresha sana katika suala la ufanisi wa ubadilishaji wa voltage na utulivu wa matumizi. Inawaletea watumiaji uzoefu wa nguvu wa kuaminika zaidi na salama, kuhakikisha utendakazi mzuri wa vifaa vya umeme katika mazingira tofauti ya voltage.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJZ-1000VA |
| Jina la bidhaa | 1000W Kudhibiti Joto Kigeuzi cha Voltage 220V hadi 100V |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 220V~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 100V ~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 800VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 20*16*9.5cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 30*20*15cm |
| uzito | 4.6kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 5.0kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Joto la kuzima kiotomatiki | ≥80℃ |
| Mraba wa kamba ya nguvu | mraba 1 |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 8A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Unapotumia kibadilishaji cha voltage safi cha shaba, ufunguo wa kuhakikisha usalama na utendakazi wa vifaa ni kufuata tahadhari sahihi za matumizi.
Hapa ni baadhi ya pointi muhimu ili kuhakikisha uendeshaji imara na uimara wa muda mrefu wa waongofu wa voltage:
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara