SHJZ-1000VA(shaba)
ShunHong
TW10002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Kigeuzi cha Shunhong Voltage: Zaidi ya miaka 20 ya imani ya soko na utendaji bora
wa kibadilishaji cha umeme cha Shunhong, baada ya zaidi ya miaka 20 ya uchakavu wa soko, pamoja na utendakazi wake bora ulimwenguni kilishinda sifa nyingi za watumiaji. Kwa uwezo wake sahihi wa ubadilishaji wa voltage, kibadilishaji hiki kimeundwa mahsusi kutatua tatizo la kutolingana kwa voltage, kufikia ubadilishaji sahihi kutoka 110V hadi 220V, kuhakikisha uendeshaji thabiti wa vifaa bila kujali mazingira ya voltage.
Kigeuzi cha voltage cha Shunhong, na teknolojia yake ya ubunifu ya awamu moja ya msingi ya annular, imetengenezwa kwa nyenzo safi ya shaba, ambayo sio tu inapunguza upotezaji wa nishati, lakini pia inaboresha ufanisi wa ubadilishaji, na inahakikisha zaidi utulivu wa mchakato wa ubadilishaji wa voltage. Utumiaji wa teknolojia hii hufanya matumizi ya vifaa vya umeme kuwa vya kiuchumi na rafiki wa mazingira, na pia huitikia wito wa kimataifa wa uhifadhi wa nishati na kupunguza uzalishaji.
Kwa upande wa utendakazi wa usalama, timu ya kubuni ya kibadilishaji umeme cha Shunhong daima huweka usalama wa mtumiaji mahali pa kwanza. Bidhaa hutumia ganda la chuma lenye nguvu, mstari wa ndani umefungwa na vifaa vya kuzuia moto, pamoja na udhibiti wa joto na vifaa vya ulinzi wa mzunguko mfupi, na kutengeneza mfumo wa ulinzi wa usalama ili kuhakikisha usalama wa watumiaji katika mchakato wa matumizi.
Unyumbufu wa kigeuzi cha voltage cha Shunhong pia hukutana na mahitaji ya nguvu ya vifaa tofauti. Inaweza kurekebisha kwa akili pato la umeme kulingana na muda wa matumizi, iwe ni matumizi ya muda mrefu ya kuendelea au muda mfupi wa mahitaji ya juu ya mzigo, inaweza kutoa usaidizi thabiti wa nguvu. Kazi hii ya urekebishaji wa akili sio tu huongeza maisha ya huduma ya vifaa vya umeme, lakini pia huwapa watumiaji uzoefu wa kirafiki zaidi.
Kwa kuongeza, muundo wa kubadilisha fedha wa Shunhong ni wa kisasa, rahisi na wa kisasa, na unaweza kuunganishwa kwa usawa na mazingira mbalimbali ya nyumbani. Kiolesura chake cha mtumiaji ni angavu na rahisi kutumia, na hata watumiaji wa mara ya kwanza wanaweza kuanza haraka.
Kigeuzi cha umeme cha Shunhong, kilicho na zaidi ya miaka 20 ya mkusanyiko wa teknolojia na uvumbuzi unaoendelea, kimekuwa chaguo la kuaminika kwenye soko. Iwe ni watumiaji wa nyumbani au wafanyabiashara, wanaweza kupata suluhisho ili kukidhi mahitaji yao kwenye bidhaa hii. Kibadilishaji cha umeme cha Shunhong, ndicho chaguo lako bora kwa ubadilishaji wa volti, ili vifaa vyako vya umeme visitumie mipaka, furahiya usambazaji wa umeme bila wasiwasi.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJZ-1000VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Shaba 1000W Kudhibiti Joto Kigeuzi cha Kigeuzi cha Voltage 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 1000W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 800VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 20*16*9.5cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 30*20*15cm |
| uzito | 5.0kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 5.5kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Joto la kuzima kiotomatiki | ≥80℃ |
| Mraba wa kamba ya nguvu | mraba 1 |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 8A |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa alumini |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Vifaa vya kaya: Ikiwa ni taa, kisafisha hewa au kisafishaji cha meno, kinaweza kutumika katika eneo la 220V bila wasiwasi.
Vifaa vya ofisi: printa ndogo, kopi na vifaa vingine vya ofisi ili kuhakikisha operesheni thabiti chini ya voltage 220V.
Saluni: Pamba la kukunja nyumbani, stima ya uso, n.k., ubadilishaji rahisi unaweza kufurahia urembo wa kitaalamu.
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
1, mara kwa mara angalia utaftaji wa joto wa kibadilishaji cha voltage ili kuzuia uharibifu wa utendaji au uharibifu unaosababishwa na joto kupita kiasi.
2, Epuka matumizi ya vibadilishaji umeme katika mazingira yenye unyevunyevu au vumbi ili kupunguza hatari ya kutofaulu.
3, Baada ya kutumia, zima kibadilishaji fedha na ukate usambazaji wa umeme kwa wakati ili kupanua maisha ya kifaa na kuokoa nishati.Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara