SHJZ-1000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TW10002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
የሹንሆንግ የቮልቴጅ መለወጫ፡ ከ20 ዓመታት በላይ የገበያ እምነት እና ጥሩ አፈጻጸም
የሹንሆንግ ቮልቴጅ መቀየሪያ፣ ከ20 ዓመታት በላይ የገበያ ዝናብ በኋላ፣ በዓለም ላይ ባሳየው ጥሩ አፈጻጸም የተጠቃሚዎችን ውዳሴ አሸንፏል። በትክክለኛ የቮልቴጅ ልወጣ አቅሙ፣ ይህ ቀያሪ በተለይ የቮልቴጅ አለመመጣጠን ችግርን ለመፍታት የተነደፈ ነው፣ ከ 110V ወደ 220V ትክክለኛ ልወጣን በማሳካት፣ ምንም አይነት የቮልቴጅ አካባቢ ምንም ይሁን ምን የመሳሪያዎችን የተረጋጋ አሠራር ያረጋግጣል።
የሹንሆንግ የቮልቴጅ መለዋወጫ፣ በፈጠራ ባለ አንድ-ደረጃ አመታዊ ውስጣዊ ኮር ቴክኖሎጂ፣ ከንፁህ የመዳብ ቁሳቁስ የተሰራ ነው፣ ይህም የኢነርጂ ብክነትን ብቻ ሳይሆን የልወጣ ቅልጥፍናን ያሻሽላል፣ እና የቮልቴጅ ልወጣ ሂደቱን መረጋጋት የበለጠ ያረጋግጣል። የዚህ ቴክኖሎጂ አተገባበር የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን አጠቃቀም የበለጠ ኢኮኖሚያዊ እና አካባቢያዊ ወዳጃዊ ያደርገዋል, እና ለአለም አቀፍ የኃይል ጥበቃ እና ልቀት ቅነሳ ጥሪ ምላሽ ይሰጣል.
ከደህንነት አፈፃፀም አንጻር የ Shunhong ቮልቴጅ መቀየሪያ ንድፍ ቡድን ሁልጊዜ የተጠቃሚውን ደህንነት በቅድሚያ ያስቀምጣል. ምርቱ ጠንካራ የብረት ዛጎልን ይጠቀማል, የውስጥ መስመሩ በእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁሶች የተሸፈነ ነው, ከሙቀት መቆጣጠሪያ እና ከአጭር ዙር መከላከያ መሳሪያዎች ጋር ተጣምሮ, በአጠቃቀም ሂደት ውስጥ የተጠቃሚዎችን ደህንነት ለማረጋገጥ አጠቃላይ የደህንነት ጥበቃ ስርዓት ይፈጥራል.
የ Shunhong ቮልቴጅ መቀየሪያ ተለዋዋጭነት የተለያዩ መገልገያዎችን የኃይል መስፈርቶች ያሟላል. እንደ አጠቃቀሙ የቆይታ ጊዜ የኃይል ውጤቱን በብልህነት ማስተካከል ይችላል፣ ረጅም ተከታታይ አጠቃቀምም ይሁን የአጭር ጊዜ ከፍተኛ ጭነት ፍላጎት የተረጋጋ የኃይል ድጋፍ ሊሰጥ ይችላል። ይህ የማሰብ ችሎታ ያለው የማስተካከያ ተግባር የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን የአገልግሎት ዘመን ከማራዘም በተጨማሪ ለተጠቃሚዎች የበለጠ ለተጠቃሚ ምቹ የሆነ ተሞክሮ ይሰጣል።
በተጨማሪም የሹንሆንግ የቮልቴጅ መቀየሪያ ንድፍ እኩል የተራቀቀ ቀላል እና ዘመናዊ ነው, እና ከተለያዩ የቤት ውስጥ አከባቢዎች ጋር በተጣጣመ መልኩ ሊጣመር ይችላል. የእሱ የተጠቃሚ በይነገጽ በቀላሉ የሚታወቅ እና ለመጠቀም ቀላል ነው፣ እና ለመጀመሪያ ጊዜ ተጠቃሚዎች እንኳን በፍጥነት መጀመር ይችላሉ።
ከ 20 ዓመታት በላይ የቴክኖሎጂ ክምችት እና ቀጣይነት ያለው ፈጠራ ያለው የሹንሆንግ ቮልቴጅ መቀየሪያ በገበያው ውስጥ የታመነ ምርጫ ሆኗል። የቤት ተጠቃሚዎችም ሆኑ የንግድ ሰዎች፣ በዚህ ምርት ላይ ፍላጎታቸውን ለማሟላት መፍትሄ ሊያገኙ ይችላሉ። ሹንሆንግ የቮልቴጅ መለወጫ፣ ለቮልቴጅ ልወጣ ጥሩ ምርጫዎ ነው፣ ስለዚህም የኤሌክትሪክ ዕቃዎችዎ ምንም ወሰን እንዳይጠቀሙ፣ ከጭንቀት ነፃ በሆነ የኃይል አቅርቦት ይደሰቱ።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-1000VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | መዳብ 1000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 1000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 800ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 5.0 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 5.5 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 8A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የቤት እቃዎች ፡ መብራትም ይሁን አየር ማጽጃ ወይም የጥርስ ማጽጃ በ220V አካባቢ ያለ ጭንቀት መጠቀም ይቻላል።
የቢሮ እቃዎች: አነስተኛ ማተሚያዎች, ኮፒዎች እና ሌሎች የቢሮ እቃዎች በ 220 ቮ ቮልቴጅ ውስጥ የተረጋጋ አሠራር ለማረጋገጥ.
የውበት ሳሎን፡- የቤት ከርሊንግ ብረት፣የፊት የእንፋሎት ማሽን፣ወዘተ፣ቀላል ልወጣ በሙያዊ የውበት ልምድ ሊደሰት ይችላል።
የምርት አሰራር መመሪያ
1. በመደበኛነት የቮልቴጅ መቀየሪያውን የሙቀት መበታተን ይፈትሹ የአፈፃፀም መበላሸት ወይም ከመጠን በላይ በማሞቅ ምክንያት የሚደርስ ጉዳት.
2, የመውደቅ አደጋን ለመቀነስ በእርጥብ ወይም አቧራማ አካባቢዎች ውስጥ የቮልቴጅ መለወጫዎችን ከመጠቀም ይቆጠቡ.
3, ከተጠቀሙ በኋላ የመቀየሪያውን ያጥፉ እና የኃይል አቅርቦቱን በጊዜ ውስጥ ያላቅቁ የመሳሪያውን ህይወት ለማራዘም እና ኃይልን ለመቆጠብ.የሚጠየቁ ጥያቄዎች