SHJZ-2000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TW20002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
የሹንሆንግ ቮልቴጅ መቀየሪያ፣ ከ20 ዓመታት በላይ የገበያ ማጣሪያ በኋላ፣ በዓለም አቀፍ ተጠቃሚዎች የሚታመን ሙያዊ የቮልቴጅ ልወጣ መፍትሔ ሆኗል። በጥሩ አፈፃፀም እና አስተማማኝነት ፣ ሹንሆንግ በዓለም ዙሪያ ከተጠቃሚዎች ሰፊ ምስጋናዎችን በማሸነፍ እና በቮልቴጅ ልወጣ መስክ ውስጥ እንደ ባለስልጣን ቦታውን አቋቁሟል።
ትክክለኛ የቮልቴጅ መለዋወጥ የቮልቴጅ መሰናክሎችን ያስወግዳል
Shunhong ንጹህ የመዳብ ቮልቴጅ መቀየሪያ, የቮልቴጅ አለመመጣጠን ችግርን ለመፍታት የተነደፈ, ከ 110V ወደ 220V ትክክለኛ የቮልቴጅ መለዋወጥ ያቀርባል. በቤት ውስጥም ሆነ በቢሮ ውስጥ የሹንሆንግ መቀየሪያ የእርስዎ እቃዎች በተለያየ የቮልቴጅ ደረጃዎች ውስጥ በተቀላጠፈ ሁኔታ እንዲሰሩ እና የቮልቴጅ እንቅፋቶችን ያስወግዳል።
ከፍተኛ ብቃት እና ጉልበት ቆጣቢ፣ የተመቻቸ የልወጣ አፈጻጸም
Shunhong የቮልቴጅ መለወጫ የኢነርጂ ብክነትን በብቃት ለመቀነስ እና የቮልቴጅ ልወጣ ቅልጥፍናን ለማሻሻል የላቀ ባለአንድ-ደረጃ አመታዊ ውስጣዊ ኮር ዲዛይን ይቀበላል። ይህ ንድፍ የመቀየሪያውን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን ምርቱን የበለጠ ኃይል ቆጣቢ እና ለአካባቢ ተስማሚ ያደርገዋል እንዲሁም የልወጣ አፈፃፀምን ያሻሽላል።
አጠቃላይ የደህንነት ዋስትና፣ ከጭንቀት ነጻ የሆነ አጠቃቀም
Shunhong የቮልቴጅ መቀየሪያ ጠንካራ የብረት መያዣ እና የውስጥ የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁሶችን ይጠቀማል፣ እና የሙቀት መቆጣጠሪያ እና የአጭር ወረዳ መከላከያ መሳሪያዎች የተሟላ ደህንነትን ይሰጣል። እነዚህ የደህንነት ባህሪያት ለተጠቃሚዎች በማንኛውም የአጠቃቀም ሁኔታ የአእምሮ ሰላም ይሰጣሉ፣ ከጭንቀት ነጻ የሆነ አጠቃቀምን ያረጋግጣሉ።
የማሰብ ችሎታ ያለው ማስተካከያ፣ ከተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች ጋር ለመላመድ ተጣጣፊ
የሹንሆንግ የቮልቴጅ መቀየሪያ የኃይል ውፅዓትን በጥበብ በማስተካከል ከተለያዩ ዕቃዎች አጠቃቀም ጊዜ እና የኃይል ፍላጎቶች ጋር መላመድ ይችላል። ይህ ተለዋዋጭነት የተለያዩ የመሳሪያ ዓይነቶችን ከረጅም ጊዜ አጠቃቀም እስከ የአጭር ጊዜ ከፍተኛ ጭነቶች ፍላጎቶች ያሟላል ፣ ይህም የመሳሪያዎችን የተረጋጋ አሠራር ያረጋግጣል።
ሰፊ ተኳኋኝነት ፣ ለተለያዩ ዕቃዎች ድጋፍ
Shunhong የቮልቴጅ መቀየሪያ የተለያዩ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን መጠቀምን ይደግፋል ፣ የፀጉር ማድረቂያ ፣ ሩዝ ማብሰያ ፣ ግድግዳ መስጫ ማሽን ፣ ሼፍ ማሽን ወይም ከርሊንግ ብረት ፣ በቀጥታ ጥቅም ላይ ሊውል ይችላል ፣ ስለ ቮልቴጅ ችግሮች ሳይጨነቁ ፣ ሰፊ ተኳሃኝነትን ይሰጣል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-2000VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | መዳብ 2000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 2000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 1400ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 6.4 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 6.8 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 8A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
110V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ከቮልቴጅ መቀየሪያው የውጤት ወደብ ጋር በትክክል ያገናኙ. በሚገናኙበት ጊዜ ከመጠን በላይ መጫንን ለመከላከል የመሳሪያው ኃይል ከመቀየሪያው ከፍተኛ የመሸከም አቅም በላይ እንዳይሆን ያረጋግጡ። ግንኙነቱ ከተጠናቀቀ በኋላ የተረጋጋ እና ደህንነቱ የተጠበቀ ኃይል ለመደሰት የመሳሪያውን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ያብሩ።
ቀላል የስራ ማስኬጃ መመሪያ ለቮልቴጅ ቀያሪዎች፣ ባለ 4-ደረጃ ሂደት፣ በጣቶችዎ ጫፍ ላይ የተረጋጋ ኃይል
የቮልቴጅ መቀየሪያዎች በዘመናዊው ህይወት ውስጥ ለኃይል መላመድ ምቹ መሳሪያ ናቸው, እና የሚከተለው ቀላል ኃይል በተረጋጋ ኃይል በቀላሉ ለመደሰት የሚረዳዎት ቀላል መመሪያ ነው.
ደረጃ 1: መሳሪያውን እና ግንኙነቱን በደንብ ያረጋግጡ
የቮልቴጅ መቀየሪያን ለመጠቀም ከመጀመርዎ በፊት መሳሪያውን እና ሁሉንም መለዋወጫዎቹን በደንብ መመርመር አስፈላጊ ነው. የመቀየሪያው መኖሪያ፣ መሰኪያ እና ኬብሎች ያልተነኩ መሆናቸውን እና ሁሉም መለዋወጫዎች የተሟሉ እና በጥሩ ሁኔታ ላይ መሆናቸውን ያረጋግጡ። ይህ እርምጃ የኤሌክትሪክ ብልሽቶችን ለመከላከል እና የመሳሪያውን ትክክለኛ አሠራር ለማረጋገጥ ቁልፍ ነው.
ደረጃ 2: በትክክል የ 110 ቪ ሃይል አቅርቦትን ያገናኙ
የቮልቴጅ መለወጫውን የግቤት መሰኪያ ወደ 110 ቮ ሃይል ሶኬት ይሰኩት. ከመገናኘትዎ በፊት የሶኬት ቮልቴጁ ከመቀየሪያው የግቤት የቮልቴጅ መስፈርቶች ጋር የሚዛመድ መሆኑን ያረጋግጡ በቮልቴጅ አለመመጣጠን ምክንያት የሚደርሰውን ጉዳት ለመከላከል።
ደረጃ 3 የቮልቴጅ መቀየሪያውን ያስጀምሩ
በመቀየሪያው ላይ የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያውን ይፈልጉ እና መሳሪያውን ለመጀመር መታ ያድርጉ። በሚነሱበት ጊዜ እንደ ያልተለመዱ ድምፆች ወይም ያልተበሩ መብራቶች ካሉ ያልተለመዱ ምላሾችን በቅርበት ይከታተሉ ይህም በመሳሪያው ላይ ችግር እንዳለ የመጀመሪያ ምልክት ሊሆን ይችላል.
ደረጃ 4፡ 220V ዕቃዎችን ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ እና ይጠቀሙ
220V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ከቮልቴጅ መቀየሪያው የውጤት ወደብ ጋር ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ። በሚገናኙበት ጊዜ ከመጠን በላይ መጫንን ለማስቀረት የመሳሪያው ኃይል ከመቀየሪያው ከፍተኛ የመሸከም አቅም በላይ እንዳይሆን ያረጋግጡ። ግንኙነቱ እንደተጠናቀቀ የመሳሪያውን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ያብሩ እና የተረጋጋ እና ደህንነቱ የተጠበቀ የኃይል አቅርቦት ይደሰቱ።
ይህንን ባለአራት-ደረጃ መመሪያ በመከተል የቮልቴጅ መቀየሪያዎን ደህንነቱ የተጠበቀ እና ቀልጣፋ አጠቃቀምን ማረጋገጥ ይችላሉ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎ መደበኛ ስራ እና የኃይል አቅርቦቱ መረጋጋት በፈለጉበት ቦታ እና ጊዜ።
የሚጠየቁ ጥያቄዎች