SHJZ-500VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TW5001
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
የምርት ፈጠራ፡ አዲስ ምዕራፍ የቤት ውስጥ የቮልቴጅ መቀየሪያዎች
ዛሬ በፈጣን የቴክኖሎጂ ለውጥ ዘመን፣ የቤት ዕቃዎች ተወዳጅነት ከብሔራዊ ድንበሮች አልፈው በዓለም ዙሪያ ላሉ ቤተሰቦች የተለመደ ምርጫ ሆኗል። ይሁን እንጂ በተለያዩ ክልሎች የቮልቴጅ መመዘኛዎች አለመመጣጠን ብዙውን ጊዜ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ለመጠቀም ትልቅ ፈተናዎችን ያመጣል. ይህንን ችግር ለመፍታት አዲስ የቤት ውስጥ ቮልቴጅ መቀየሪያን አስተዋውቀናል ይህም ትልቅ ኃይል ብቻ ሳይሆን እጅግ በጣም ጥሩ አፈፃፀም እና ደህንነትን በቤት ውስጥ እና በጉዞ ላይ ጠቃሚ መሳሪያ ነው.
1. የምርት ባህሪያት
ይህ የቤት ውስጥ የቮልቴጅ መለወጫ ከንፁህ የመዳብ ቁሳቁስ የተሰራ እና ከፍተኛ ኃይል ያለው የመለወጥ አቅም 500W, ይህም በቀላሉ ከ 220 ቮ ወደ 110 ቮልት የቮልቴጅ ልወጣ የተለያዩ እቃዎች የቮልቴጅ መስፈርቶችን ማሟላት ይችላል. ዲዛይኑ ትንሽ እና ክብደቱ ቀላል ነው, በቤት ውስጥ ጥቅም ላይ የሚውልም ሆነ የሚዘዋወረው, ትልቅ ምቾት ይሰጣል.
ሁለተኛ፣ የቴክኖሎጂ ፈጠራ
1. የገበያ ማረጋገጫ፡- ይህ የቮልቴጅ መቀየሪያ ከአመታት የገበያ ልምምድ በኋላ በመልካም አፈፃፀሙ እና በተረጋጋ ሁኔታ የተጠቃሚዎችን አድናቆት እና እምነት አትርፏል።
2. የቮልቴጅ ተኳሃኝነት፡- ይህ መቀየሪያ በፍጥነት እና በተረጋጋ ሁኔታ የቮልቴጅ መለዋወጥ እንዲሰራ የዲዛይን ቡድናችን በተለያዩ ሀገራት በቮልቴጅ ደረጃዎች ላይ ጥልቅ ምርምር አድርጓል።
3. ከፍተኛ ጥራት ያላቸው ቁሳቁሶች: በማምረት ሂደት ውስጥ ከፍተኛ ጥራት ያላቸውን ጥሬ ዕቃዎችን እንጠቀማለን, ይህም የቮልቴጅ መለዋወጥን ቅልጥፍና እና መረጋጋትን ብቻ ሳይሆን የኃይል ፍጆታን ውጤታማ በሆነ መንገድ ይቀንሳል, የአካባቢ ጥበቃ እና የኃይል ቁጠባ ሁለት ግቦችን ማሳካት.
4. የደህንነት ዋስትና: የምርቱ ቅርፊት ከረጅም ጊዜ ቁሳቁሶች የተሠራ ነው, እና የውስጥ ዑደት በእሳት-ተከላካይ ቁሳቁሶች የተሸፈነ ነው, እና የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ ተግባር በሁሉም ገፅታዎች ጥቅም ላይ በሚውልበት ጊዜ ደህንነትን ያረጋግጣል.
የዚህ የቤት ውስጥ የቮልቴጅ መለወጫ መግቢያ በቴክኖሎጂ ውስጥ መጨመር ብቻ ሳይሆን የተጠቃሚዎችን ፍላጎት ጥልቅ ግንዛቤ እና እርካታ ጭምር ነው. የምርት ጥራትን እና ደህንነትን እንዲሁም የፈጠራ ቴክኖሎጂዎችን የማያቋርጥ ፍለጋን ያላሰለሰ ጥረትን ይወክላል። በቤት ውስጥ ለዕለት ተዕለት ጥቅምም ሆነ በጉዞ ወቅት ለጊዜያዊ ፍላጎቶች ይህ የቮልቴጅ መቀየሪያ በጣም አስተማማኝ ምርጫዎ ይሆናል.
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-500VA |
| የምርት ስም | 500W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 220V ወደ 110V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 500 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 400ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 16.5 * 12 * 7.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 26 * 16 * 13 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 2.8 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 3.2 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የሙቀት መቆጣጠሪያ | |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 0.5 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 4.2A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
የሚጠየቁ ጥያቄዎች