SHJZ-1000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TW10003
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከ20 ዓመታት በላይ የገበያ ሙከራ በኋላ ይህ የሀይል ትራንስፎርመር እጅግ በጣም ጥሩ ጥንካሬ እና መረጋጋት ከተጠቃሚዎች ዘንድ ሰፊ አድናቆትን አግኝቷል። ከፍተኛ ደረጃ ያለው ነጠላ-ፊደል አናላር ውስጣዊ ኮር ይጠቀማል, ይህም ከፍተኛ ብቃትን እና የቮልቴጅ መለዋወጥን መረጋጋት ብቻ ሳይሆን በመለወጥ ሂደት ውስጥ የኃይል ብክነትን በእጅጉ ይቀንሳል.
ይህ ትራንስፎርመር እንደ የቮልቴጅ አስማሚ በጥንቃቄ የተነደፈ ነው, ይህም በፍጥነት እና በተረጋጋ ሁኔታ የ 100V ቮልቴጅን ወደ 220V, በጃፓን እና በሌሎች ክልሎች በ 220 ቮ የቮልቴጅ አከባቢ ውስጥ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ፍላጎቶች በማሟላት ለኤሌክትሪክ እቃዎች ያልተቆራረጠ የቮልቴጅ መለዋወጥ መፍትሄ ይሰጣል.
ከደህንነት አፈፃፀም አንጻር ይህ የቮልቴጅ መቀየሪያ ጥንቃቄ የተሞላበት ንድፍ ያሳያል. ጠንካራ የብረት መያዣን ይጠቀማል, እና የውስጥ ዑደት በእሳት ነበልባል በሚከላከል የፕላስቲክ ውጫዊ ፊልም ይጠበቃል, ይህም የአጠቃቀም ደህንነትን በተሳካ ሁኔታ ያሻሽላል. በተጨማሪም በቮልቴጅ መለዋወጥ ወይም ከመጠን በላይ መጫን ሊያስከትሉ የሚችሉ የደህንነት ስጋቶችን ሙሉ በሙሉ ለመከላከል የላቀ የሙቀት መቆጣጠሪያ መከላከያ መሳሪያዎች አሉት.
በቴክኖሎጂው ቀጣይነት ያለው እድገት እና የቁሳቁሶች ቀጣይነት ያለው ማመቻቸት ይህ የሃይል ትራንስፎርመር በቮልቴጅ መለወጫ ቅልጥፍና እና በመረጋጋት አጠቃቀም ረገድ በእጅጉ ተሻሽሏል። በተለያዩ የቮልቴጅ አከባቢዎች ውስጥ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ለስላሳ አሠራር በማረጋገጥ ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ እና አስተማማኝ የኃይል ተሞክሮ ያመጣል.
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-1000VA |
| የምርት ስም | 1000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 220V ወደ 100V |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 100 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 800ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 4.6 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 5.0 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 8A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
ንጹህ የመዳብ ቮልቴጅ መቀየሪያን በሚጠቀሙበት ጊዜ የደህንነት እና የመሳሪያውን አፈፃፀም ለማረጋገጥ ቁልፉ ትክክለኛውን የአጠቃቀም ጥንቃቄዎችን መከተል ነው.
የተረጋጋ አሠራር እና የቮልቴጅ መለወጫዎች የረጅም ጊዜ ጥንካሬን ለማረጋገጥ አንዳንድ ቁልፍ ነጥቦች እዚህ አሉ
የሚጠየቁ ጥያቄዎች