SHJZ-2000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TW20003
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
በጊዜ የደነደነ የሃይል ቅየራ ባለሙያዎች፣ በአለም ላይ ላሉ ተጠቃሚዎች ተመራጭ የሆነው ትራንስፎርመር
ከሁለት አስርት አመታት በላይ ከተግባራዊ ሙከራ በኋላ ይህ የሃይል ትራንስፎርመር ባልተለመደ ረጅም ጊዜ እና አስተማማኝነት በአለም ዙሪያ የተጠቃሚዎችን ጥልቅ እምነት አሸንፏል። የተራቀቀ ነጠላ-ደረጃ የቀለበት ኮር ቴክኖሎጂን ይቀበላል, ይህም የቮልቴጅ ልወጣ ከፍተኛ ቅልጥፍናን እና መረጋጋትን ብቻ ሳይሆን በመለወጥ ሂደት ውስጥ ያለውን የኃይል ኪሳራ በእጅጉ ይቀንሳል.
ለአገር አቋራጭ የቮልቴጅ ልዩነት የተዘጋጀ
ይህ ትራንስፎርመር ለተለያዩ የቮልቴጅ ደረጃዎች አገልግሎት እንዲውል ታስቦ የተሰራ ሲሆን በፍጥነት እና በተቀላጠፈ የ220V ቮልቴጅን ወደ 100 ቮ በመቀነስ ለ 100 ቮ የቮልቴጅ ደረጃዎች እንደ ጃፓን በ 220 ቮ የቮልቴጅ አካባቢ ለመጠቀም ፍፁም የሆነ መፍትሄ በመስጠት የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ሁለገብነት እና ምቹነት በእጅጉ ያሳድጋል።
ለደህንነት አፈፃፀም አጠቃላይ ግምት
ከደህንነት ዲዛይን አንጻር ይህ የቮልቴጅ መቀየሪያ ከፍተኛ የባለሙያዎችን ደረጃ ያሳያል. ዛጎሉ ከጠንካራ ብረት የተሰራ ነው, እና የውስጣዊው ዑደት ከፍተኛ ጥራት ባለው የእሳት ነበልባል ተሸፍኗል, ይህም በሚጠቀሙበት ጊዜ ደህንነትን በእጅጉ ያሻሽላል. በተጨማሪም የላቁ የአየር ሙቀት መከላከያ መሳሪያዎች የተገጠመለት ሲሆን የቮልቴጅ መለዋወጥን ወይም ከመጠን በላይ መጫንን በተሳካ ሁኔታ መከላከል የደህንነት ችግሮችን ሊያስከትል ይችላል.
የቴክኖሎጂ እና የቁሳቁሶች ቀጣይነት ያለው ፈጠራ
በቴክኖሎጂ ፈጠራ እና ቀጣይነት ያለው የቁሳቁሶች ማሻሻያ ይህ የሃይል ትራንስፎርመር በቮልቴጅ ልወጣ ቅልጥፍና እና መረጋጋት ላይ ከፍተኛ መሻሻል አስመዝግቧል። በተለያዩ የአጠቃቀም አከባቢዎች ውስጥ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ደህንነቱ የተጠበቀ እና ቀልጣፋ አሠራር በማረጋገጥ ለተጠቃሚዎች የበለጠ የተረጋጋ እና አስተማማኝ የኃይል አቅርቦት መፍትሄ ይሰጣል።
በከፍተኛ አፈፃፀም እና አጠቃላይ ደህንነት ይህ የኃይል ትራንስፎርመር የተረጋጋ እና ቀልጣፋ የኃይል ድጋፍን ለመስጠት በቤት ውስጥ ፣ በቢሮ ወይም በኢንዱስትሪ አፕሊኬሽኖች ውስጥ በኃይል ልወጣ መስክ ለአለም አቀፍ ተጠቃሚዎች የታመነ ምርጫ ሆኗል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-2000VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | መዳብ 2000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 220V ወደ 100V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 2000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 100 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 1400ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 6.4 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 6.8 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 8A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ኮር ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
እነዚህን ደህንነቱ የተጠበቀ የአጠቃቀም ምክሮችን መከተል የቮልቴጅ መቀየሪያዎን ቀልጣፋ አሠራር ማረጋገጥ ብቻ ሳይሆን ሊከሰቱ የሚችሉ የኤሌክትሪክ ደህንነት አደጋዎችን ይከላከላል እና የቮልቴጅ መቀየሪያዎን ሲጠቀሙ የበለጠ የአእምሮ ሰላም ይሰጥዎታል።
ሃይል ትራንስፎርመር የአጠቃቀም መመሪያ፣ ቀልጣፋ እና ደህንነቱ የተጠበቀ ለማረጋገጥ ባለአራት ደረጃ ሂደት
ሃይል ትራንስፎርመር ለተለያዩ የቮልቴጅ አከባቢዎች የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች የተረጋጋ ስራ ውጤታማ ረዳት ነው። የኃይል ትራንስፎርመርዎን በብቃት እና ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ መጠቀም እንደሚችሉ ለማረጋገጥ ቀላል አሰራር እዚህ አለ።
ደረጃ 1: የተሟላ የእይታ ምርመራ
የኃይል ትራንስፎርመር ከመጠቀምዎ በፊት አጠቃላይ የእይታ ምርመራ የመጀመሪያው እርምጃ ነው። የትራንስፎርመር ዛጎል ያልተነካ መሆኑን እና ሁሉም መለዋወጫዎች እና መጠገኛ ዊንዶዎች በጥብቅ የተጫኑ መሆናቸውን ያረጋግጡ, ይህም የመሳሪያውን አስተማማኝ አሠራር ለማረጋገጥ መሰረት ነው.
ደረጃ 2፡ በትክክል ከኃይል ማሰራጫው ጋር ይገናኙ
የትራንስፎርመሩን ግቤት መሰኪያ 220V ምልክት ባለው የኃይል ማሰራጫ ውስጥ ይሰኩት። ከመገናኘትዎ በፊት, በቮልቴጅ አለመመጣጠን ምክንያት በመሳሪያው ላይ ጉዳት እንዳይደርስ የሶኬት ቮልቴጅ ከትራንስፎርመር የቮልቴጅ ቮልቴጅ መስፈርቶች ጋር የሚጣጣም መሆኑን ያረጋግጡ.
ደረጃ 3: ትራንስፎርመሩን ይጀምሩ እና ይመልከቱ
የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያውን በትራንስፎርመሩ ላይ ያግኙ እና ኃይልን ለማብራት በቀስታ ይጫኑት። ከኃይል በኋላ የትራንስፎርመሩ ጠቋሚ መብራት በመደበኛነት መብራቱን በጥንቃቄ ይከታተሉ እና ያልተለመደ ድምጽ ወይም ንዝረት መኖሩን ልብ ይበሉ, እነዚህ ምልከታዎች መሳሪያው በመደበኛነት እየሰራ መሆኑን ለማረጋገጥ ቁልፍ ናቸው.
ደረጃ 4፡ መገልገያዎችን ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ እና ይጠቀሙ
100V ቮልቴጅ የሚያስፈልጋቸው የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ከትራንስፎርመሩ የውጤት ወደብ ጋር ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ ያገናኙ። በሚገናኙበት ጊዜ, ከመጠን በላይ መጫንን ለመከላከል የመሳሪያው ኃይል ከትራንስፎርመር ከፍተኛው የመሸከም አቅም በላይ አለመሆኑን ያረጋግጡ. ግንኙነቱ ከተጠናቀቀ በኋላ የመሳሪያውን የኃይል ማብሪያ / ማጥፊያ ያብሩ እና መሳሪያው በተረጋጋ ሁኔታ እንዲጀምር እና በመደበኛነት እንዲሰራ ማድረግ አለበት.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች