SHJZ-500VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TW5002
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
የቴክኖሎጂ እና የጥራት መጣጣም፡ የኛ የትራንስፎርመር ፈጠራ ጉዟችን
በኤሌክትሪካል መሳሪያዎች አለም ትራንስፎርመር ቀላል የመቀየሪያ መሳሪያ ብቻ ሳይሆን የቴክኖሎጂ ፈጠራ እና የገበያ ፍላጎቶችን በጥልቀት የመረዳት ውጤት ነው። ደንበኞች ለትራንስፎርመሮች መረጋጋት እና ዘላቂነት ከፍተኛ ተስፋ እንዳላቸው እናውቃለን። ስለዚህ እያንዳንዱ የቮልቴጅ ቅየራ የውጤታማነት እና የመረጋጋት ደረጃዎችን የሚያሟላ መሆኑን ለማረጋገጥ ምርቶቻችንን በቀጣይነት ለማመቻቸት ቁርጠኞች ነን።
በድንበሮች ላይ ትክክለኛ የቮልቴጅ መላመድ
የቮልቴጅ መላመድ ችግር ሁልጊዜም ድንበር ተሻጋሪ የኤሌክትሪክ ዕቃዎች አጠቃቀም ዋነኛ ችግር ነው። የኛ ትራንስፎርመሮች ይህንን ችግር ለመፍታት እና 110V ወደ 220V በቀላሉ ለመቀየር የተነደፉ ናቸው። የቻይና እቃዎች በ 110 ቮ የቮልቴጅ ቦታዎች እንደ አሜሪካ ወይም ሌሎች የቮልቴጅ ደረጃዎች የእኛ ትራንስፎርመሮች የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን መደበኛ አሠራር ማረጋገጥ እና የዕለት ተዕለት ኑሮዎን የበለጠ ምቹ ማድረግ ይችላሉ.
የቁሳቁሶች ጥብቅ ምርጫ, ቀልጣፋ እና የተረጋጋ
በምርት ሂደት ውስጥ, ጥሬ ዕቃዎችን በመምረጥ ረገድ በጣም ጥብቅ ነን. ነጠላ-ደረጃ አመታዊ ውስጣዊ ኮር የማምረት ሂደት የቮልቴጅ መለዋወጥን ከፍተኛ ብቃት እና መረጋጋት ብቻ ሳይሆን የኃይል ብክነትን በእጅጉ ይቀንሳል እና አጠቃላይ የልወጣ ቅልጥፍናን ያሻሽላል. ያለማቋረጥ ከፍተኛ ጥራትን ማሳደዳችን ትራንስፎርመሮቻችን በጥንካሬ እና በተረጋጋ ሁኔታ የላቀ ያደርጋቸዋል።
ሁለንተናዊ ደህንነት፣ ከጭንቀት ነጻ የሆነ አጠቃቀም
ደህንነት ትራንስፎርመሮችን በምንሰራበት ጊዜ ቀዳሚ ጉዳያችን ነው። የእኛ ትራንስፎርመሮች ለውስጠኛው ሽቦዎች ጠንካራ የብረት መያዣ እና የእሳት ነበልባል መከላከያ የፕላስቲክ ውጫዊ ፊልም የታጠቁ ናቸው ፣ ይህም በሚጠቀሙበት ጊዜ ጠንካራ ደህንነትን ይሰጣል ። የሙቀት መቆጣጠሪያ መሳሪያ እና የአጭር ዙር መከላከያ መሳሪያ መጨመር በቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ መጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን በሚገባ ይከላከላል እና የተጠቃሚውን የአእምሮ ሰላም ያረጋግጣል።
የተለያዩ ፍላጎቶችን ለማሟላት ተለዋዋጭ የኃይል ውፅዓት
ከኃይል ውፅዓት አንፃር የእኛ ትራንስፎርመሮች ተለዋዋጭነታቸውን ያሳያሉ። በተለያዩ የአጠቃቀም ፍላጎቶች መሰረት የትራንስፎርመሩን ጭነት ማስተካከል ይችላሉ, ለረጅም ጊዜ ያለማቋረጥ ጥቅም ላይ የሚውል ወይም የአጭር ጊዜ ከፍተኛ ጭነት ፍላጎት ሊሟላ ይችላል. ይህ ተለዋዋጭነት የበለጠ ተለዋዋጭ እና ምቹ ተሞክሮ ይሰጥዎታል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-500VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | ንጹህ መዳብ 500 ዋ የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 110V ወደ 220V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 500 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 110 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 400ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 16.5 * 12 * 7.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 26 * 16 * 13 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 2.8 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 3.2 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 0.5 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 4.2A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
የሚጠየቁ ጥያቄዎች