SHJZ-3000VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TW30003
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
የኃይል ትራንስፎርመር, ከ 20 ዓመታት በላይ የአለም አቀፋዊ እምነት ምርጫ
በሃይል ልወጣ መስክ, እጅግ በጣም ጥሩ የኃይል ትራንስፎርመር የኤሌክትሪክ መሳሪያዎች ቋሚ አሠራር ቁልፍ ነው. ከ 20 ዓመታት በላይ የገበያ ማጣሪያ በኋላ ይህ የኃይል ትራንስፎርመር እጅግ በጣም ጥሩ ጥንካሬ እና መረጋጋት በዓለም ዙሪያ ያሉ ተጠቃሚዎችን ጥልቅ እምነት አግኝቷል። ከፍተኛ ቅልጥፍናን እና የቮልቴጅ ልወጣ መረጋጋትን ለማረጋገጥ የተራቀቀ ነጠላ-ደረጃ አመታዊ ውስጣዊ ኮር ቴክኖሎጂን ይጠቀማል ፣በመቀየር ሂደት ውስጥ የኢነርጂ ብክነትን በተሳካ ሁኔታ በመቀነስ ተጠቃሚዎችን የበለጠ ኢኮኖሚያዊ እና ለአካባቢ ተስማሚ የኃይል መፍትሄን ያመጣል።
ለተለያዩ የቮልቴጅ አከባቢዎች የተነደፈ
ትራንስፎርመር የተለያዩ የቮልቴጅ ደረጃዎች ፍላጎቶችን ግምት ውስጥ በማስገባት የተነደፈ ሲሆን ይህም ፈጣን እና የተረጋጋ የቮልቴጅ ቁጥጥርን ከ 220 ቮ እስከ 100 ቪ. በተለይም ለ 100 ቮ የቮልቴጅ መደበኛ እቃዎች እንደ ጃፓን ተስማሚ ነው, እና 220 ቮ የቮልቴጅ ደረጃዎች ባለባቸው አካባቢዎች ጥቅም ላይ ይውላል, ይህም የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ተለዋዋጭነት እና ተለዋዋጭነት በእጅጉ ያሳድጋል. የቤት እቃዎች, የቢሮ እቃዎች ወይም ትክክለኛ መሳሪያዎች, አስፈላጊውን ቮልቴጅ በዚህ ትራንስፎርመር ማግኘት ይቻላል, ይህም የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ምርጥ አፈፃፀም ያረጋግጣል.
የደህንነት አጠቃላይ ግምት
ከደህንነት ዲዛይን አንጻር ይህ የቮልቴጅ መለወጫ በጣም ከፍተኛ ደረጃን ያሳያል. ጠንካራ የብረት ቅርፊት ቁሳቁስ እና ከፍተኛ ጥራት ያለው የእሳት ነበልባል መከላከያ ቁሳቁስ በውስጡ የታሸገው የአጠቃቀም ሂደትን ደህንነት በእጅጉ ያሻሽላል። በተጨማሪም አብሮ የተሰራው የላቀ የሙቀት መቆጣጠሪያ መከላከያ መሳሪያ በቮልቴጅ መለዋወጥ ወይም ከመጠን በላይ መጫን የሚያስከትለውን የደህንነት ስጋቶች ለመከላከል ጠንካራ ዋስትና ይሰጣል. እነዚህ የደህንነት ባህሪያት የተጠቃሚውን የአእምሮ ሰላም እና በአጠቃቀም ጊዜ የአእምሮ ሰላም ያረጋግጣሉ።
የቴክኖሎጂ እና የቁሳቁሶች ቀጣይነት ያለው ፈጠራ
በቴክኖሎጂ ቀጣይነት ያለው እድገት እና የቁሳቁሶች ቀጣይነት ያለው ፈጠራ፣ ይህ የሃይል ትራንስፎርመር የቮልቴጅ ልወጣ ቅልጥፍናን እና የአጠቃቀም መረጋጋትን በእጅጉ አሻሽሏል። የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን አሠራር ደህንነት እና ቅልጥፍናን ለማረጋገጥ ለተጠቃሚዎች የበለጠ አስተማማኝ እና አስተማማኝ የኃይል ቅየራ እቅድ ያቀርባል. ከአንድ-ደረጃ አመታዊ ውስጣዊ ኮር ቴክኖሎጂ እስከ ከፍተኛ የሙቀት መቆጣጠሪያ መሳሪያዎች ድረስ እያንዳንዱ ፈጠራ የተጠቃሚ ፍላጎቶች ጥልቅ ግንዛቤን እና የምርት ጥራትን የማያቋርጥ ፍለጋን ያንፀባርቃል።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-3000VA (መዳብ) |
| የምርት ስም | መዳብ 3000W የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 220V ወደ 100V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 3000 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 100 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 2000ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 20 * 16 * 9.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 30 * 20 * 15 ሴ.ሜ |
| ክብደቶች | 7.8 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 8.2 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 1.5 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 13A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
የቮልቴጅ መቀየሪያውን የአገልግሎት ዘመን ለማራዘም መደበኛ ጥገና እና ቁጥጥር አስፈላጊ ነው. ይህ የጽዳት መሳሪያዎችን, ገመዶችን እና መሰኪያዎችን ለመልበስ እና የቮልቴጅ መቀየሪያዎችን አፈፃፀም መሞከርን ያካትታል. በመደበኛ ጥገና አማካኝነት የመሳሪያውን ጥሩ ሁኔታ ለመጠበቅ ሊፈጠሩ የሚችሉ ችግሮችን በወቅቱ መገኘት እና መፍታት ይቻላል.
የኃይል ትራንስፎርመር አጠቃቀም መመሪያ፣ ቀልጣፋ እና ደህንነቱ የተጠበቀ መሆኑን ለማረጋገጥ ሂደቱን ቀለል ያድርጉት
የኃይል ትራንስፎርመር የኤሌክትሪክ ዕቃዎች የተረጋጋ አሠራር ጠባቂ ነው ፣ በተለይም በተለዋዋጭ የቮልቴጅ ሁኔታ ውስጥ ፣ ሚናው አስፈላጊ ነው። የኃይል ትራንስፎርመሮችን ሲጠቀሙ ደህንነቱ የተጠበቀ እና ቀልጣፋ መሆንዎን ለማረጋገጥ ገመዶቹን በቀላሉ ለመማር የሚያግዝ ቀለል ያለ አሰራር እዚህ አለ።
ደረጃ 1: የተሟላ መልክ እና ክፍሎች ፍተሻ
የኃይል ትራንስፎርመርን መጠቀም ከመጀመርዎ በፊት አጠቃላይ የእይታ ምርመራ ማድረግ አስፈላጊ ነው። ለማንኛውም ጉዳት የትራንስፎርመሩን ቅርፊት ይመርምሩ እና ሁሉም እቃዎች እና ዊቶች ደህንነቱ በተጠበቀ ሁኔታ መጫኑን ያረጋግጡ። እነዚህ ዝርዝር ቼኮች የመሳሪያውን አስተማማኝ አሠራር ለማረጋገጥ መሰረት ናቸው.
ደረጃ 2: በትክክል ከ 220 ቮ ሃይል አቅርቦት ጋር ይገናኙ
በትራንስፎርመሩ ላይ ምንም ጉዳት እንደሌለ ካረጋገጡ በኋላ የትራንስፎርመሩን ግቤት መሰኪያ 220 ቮ ምልክት ካለው የኃይል ምንጭ ጋር ያገናኙ ። ከመገናኘትዎ በፊት በቮልቴጅ አለመመጣጠን ምክንያት በመሳሪያው ላይ ጉዳት እንዳይደርስ ለማድረግ የሶኬቱን የቮልቴጅ መለያ በጥንቃቄ ያረጋግጡ ከትራንስፎርመር የቮልቴጅ ግቤት ቮልቴጅ ጋር የተጣጣመ መሆኑን ያረጋግጡ.
ደረጃ 3፡ ለመጀመር ትራንስፎርመሩን ይንኩ
የትራንስፎርመሩን ሃይል ማብሪያ / ማጥፊያ አግኝ እና ሃይሉን ለማብራት መታ ያድርጉ። ትራንስፎርመሩን በሚጀምሩበት ጊዜ ጠቋሚው መብራቱ መብራቱን ወይም አለመሆኑን ትኩረት ይስጡ, ይህም ብዙውን ጊዜ ትራንስፎርመሩ በመደበኛነት እየሰራ ነው. እንዲሁም ያልተለመዱ ድምፆችን ወይም ንዝረቶችን ይመልከቱ, ይህም የመሳሪያውን ችግር የመጀመሪያ ምልክት ሊሆን ይችላል.
ደረጃ 4፡ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን በጥንቃቄ ያገናኙ
ትራንስፎርመሩ ከተሰራ በኋላ 100V ቮልቴጅ የሚጠይቁ የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን ከትራንስፎርመሩ የውጤት ወደብ ጋር ማገናኘት ይችላሉ። የኤሌክትሪክ መሳሪያዎችን በሚያገናኙበት ጊዜ, ከመጠን በላይ የመጫኛ ሁኔታዎች እንዳይከሰቱ ለመከላከል የኤሌክትሪክ መሳሪያው ኃይል ከትራንስፎርመር ከፍተኛው የመጫኛ ገደብ እንደማይበልጥ እርግጠኛ ይሁኑ. ግንኙነቱ ከተጠናቀቀ በኋላ የኤሌክትሪክ ኃይል አቅርቦትን ያብሩ, ሁሉም ነገር የተለመደ ከሆነ, የኤሌክትሪክ መሳሪያው ወዲያውኑ መጀመር እና በተረጋጋ ሁኔታ መሮጥ አለበት.
የሚጠየቁ ጥያቄዎች