SHJZ-500VA(መዳብ)
ሹንሆንግ
TW5003
| ተገኝነት | |
|---|---|
| ፡ ብዛት | |
የምርት ጥቅም
ድርጅት የዋትስአፕ አካውንት ፡ +86- 13690698363
ከሁለት አስርት አመታት በላይ የዘለቀው የገበያ ሙከራ፣ የሀይል ትራንስፎርመሮቻችን በአስደናቂው የምርት ጊዜያቸው እና መረጋጋት ከተጠቃሚዎች ምስጋናዎችን ተቀብለዋል። ይህ ትራንስፎርመር የቮልቴጅ ልወጣን ውጤታማነት እና መረጋጋት ለማረጋገጥ ከፍተኛ ጥራት ያለው ባለአንድ-ደረጃ ቶሮይድ ውስጣዊ ኮር የማምረት ሂደትን ብቻ ሳይሆን በመለወጥ ሂደት ውስጥ የኃይል ብክነትን በእጅጉ ይቀንሳል እና አጠቃላይ የልወጣ ቅልጥፍናን ያሻሽላል።
የተለያዩ የቮልቴጅ አከባቢዎችን ለማስተናገድ በተለይ ይህንን ትራንስፎርመር እንደ የቮልቴጅ አስማሚ በማዘጋጀት 220V ቮልቴጅን ወደ 100V በፍጥነት እና በተረጋጋ ሁኔታ እንዲቀይር በማስቻል በጃፓን እና በ 220 ቮ የቮልቴጅ ክልል ውስጥ ያሉ የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን መስፈርቶች በማሟላት የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ለስላሳ አሠራር ለማረጋገጥ.
ከደህንነት አንጻር ይህ የቮልቴጅ መቀየሪያ በጥንቃቄ ተዘጋጅቷል. መከለያው የሚሠራው ከጠንካራ ብረት ነው ፣ እና ሁሉም የውስጥ ሽቦዎች በእሳት-ተከላካይ የፕላስቲክ ውጫዊ ፊልሞች ውስጥ ተሸፍነዋል ፣ ይህም የአጠቃቀም ደህንነትን በጥሩ ሁኔታ ያሳድጋል። በተጨማሪም፣ የሙቀት መቆጣጠሪያ መከላከያ መሳሪያም ተገጥሞለታል፣ ይህም ከቮልቴጅ አለመረጋጋት ወይም ከመጠን በላይ መጫን ሊከሰቱ የሚችሉ የደህንነት አደጋዎችን በሚገባ ይከላከላል፣ ይህም የተጠቃሚዎችን የአእምሮ ሰላም ያረጋግጣል።
በቴክኖሎጂ ውስጥ ቀጣይነት ያለው ፈጠራ እና ቀጣይነት ያለው የመለዋወጫ እቃዎች ማመቻቸት, የዚህ ሃይል ትራንስፎርመር የቮልቴጅ ልወጣ ቅልጥፍና እና የስራ መረጋጋት በከፍተኛ ደረጃ ተሻሽሏል. ለተጠቃሚዎች አስተማማኝ እና አስተማማኝ የኃይል ተሞክሮ ብቻ ሳይሆን በከፍተኛ ቅልጥፍና እና ደህንነት ምክንያት በገበያ ውስጥ እንደ መሪ ይወጣል. የእኛን የኃይል ትራንስፎርመሮች ይምረጡ እና ቀልጣፋ፣ ደህንነቱ የተጠበቀ እና የተረጋጋ የኃይል ልወጣ አገልግሎቶችን ይደሰቱ።
ቴክኒካዊ መለኪያዎች
| የምርት ሞዴል | SHJZ-500VA(መዳብ) |
| የምርት ስም | 500 ዋ የመዳብ የሙቀት መቆጣጠሪያ ጥበቃ የቮልቴጅ መለወጫ 220V ወደ 100V |
| የሚፈቀደው ከፍተኛው ኃይል | 500 ዋ* |
| ደረጃ የተሰጠው የግቤት ቮልቴጅ | 220 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው የውጤት ቮልቴጅ | 100 ቪ ~ |
| ደረጃ የተሰጠው አቅም | 400ቫ* |
| ደረጃ የተሰጠው ድግግሞሽ | 50/60Hz |
| የአሠራር ዑደት | 30/60 ደቂቃ |
| መጠኖች | 16.5 * 12 * 7.5 ሴሜ |
| መጠን (ከጥቅል ጋር) | 26*16*13ሴሜ) |
| ክብደቶች | 2.8 ኪ.ግ |
| ክብደት (ከጥቅል ጋር) | 3.2 ኪ.ግ |
| ዓይነት | ደረቅ ዓይነት |
| የደህንነት መሣሪያ-1 | የሙቀት መቆጣጠሪያ |
| ራስ-ሰር የኃይል-ማጥፋት ሙቀት | ≥80℃ |
| የኃይል ገመድ ካሬ | 0.5 ካሬ |
| ከፍተኛው የማለፊያ ወቅታዊ | 4.2A |
| ቁሶች | የአሉሚኒየም ሽቦ ጠመዝማዛ |
| ዋና ቁሳቁስ | ሪንግ ትራንስፎርመር |
| የምስክር ወረቀት | CE፣ FCC ወዘተ |
የምርት አጠቃቀም
የምርት አሰራር መመሪያ
የቮልቴጅ መቀየሪያውን ለመጀመሪያ ጊዜ ከመጠቀምዎ በፊት ማሽኑ ከጉዳት ነፃ መሆኑን እና ሁሉም ክፍሎች በአስተማማኝ ሁኔታ እንዲስተካከሉ ለማድረግ የመሳሪያውን አጠቃላይ የእይታ ምርመራ መደረግ አለበት ። በሚነሳበት ጊዜ, ያልተለመደ ድምጽ እንዳለ በጥንቃቄ ማዳመጥ አለብዎት ወይም ያልተለመዱ ሁኔታዎችን ይመልከቱ, ያልተለመደ ሁኔታ ካገኙ በኋላ, ወዲያውኑ ቆም ይበሉ እና ተጨማሪ ምርመራ ያድርጉ.
የሃይል ትራንስፎርመር አጠቃቀም መመሪያ፡ ቀላል አራት ደረጃዎች፣ በቀላሉ በተረጋጋ ሃይል ለመደሰት
የሃይል ትራንስፎርመር በኤሌክትሪክ ዕቃዎች አጠቃቀም ላይ አስፈላጊ ረዳት መሳሪያ ሲሆን ትክክለኛው አጠቃቀም ሂደት የኤሌክትሪክ ዕቃዎችን ደህንነት ለማረጋገጥ እና የትራንስፎርመሮችን የአገልግሎት ዘመን ለማራዘም ወሳኝ ነው። በተረጋጋ ሃይል በቀላሉ እንዲደሰቱ የሚረዳዎት የሃይል ትራንስፎርመሮች ደረጃውን የጠበቀ የአጠቃቀም ሂደት የሚከተለው ነው።
ደረጃ 1
የሀይል ትራንስፎርመርን ከመጠቀምዎ በፊት የመልክ ትክክለኛነትን ያረጋግጡ በመሳሪያው ላይ ግልጽ የሆነ ጉዳት እንደሌለ እና ሁሉም ክፍሎች በጥብቅ የተስተካከሉ መሆናቸውን ያረጋግጡ ። ይህ እርምጃ ውድቀቶችን ለመከላከል እና የመሳሪያውን የተረጋጋ አሠራር ለማረጋገጥ መሰረት ነው.
ደረጃ 2 የኃይል አቅርቦቱን ያገናኙ
የኃይል ትራንስፎርመሩን ግቤት መሰኪያ ከ 220 ቮ የኃይል ማሰራጫ ጋር ያገናኙ። የኃይል ሶኬትን ከማገናኘትዎ በፊት, በቮልቴጅ አለመመጣጠን ምክንያት የሚደርሰውን ጉዳት ለማስቀረት ቮልቴጁ ከትራንስፎርመር ግቤት ቮልቴጅ ጋር የተጣጣመ መሆኑን ያረጋግጡ.
ደረጃ 3
የቮልቴጅ መቀየሪያውን ለማነቃቃት የማሽኑን የመክፈቻ ቁልፍ ጠቅ ያድርጉ። በዚህ ጊዜ ትራንስፎርመሩ መስራት ይጀምራል, የ 220 ቮ ቮልቴጅን ወደ 100 ቮት ለመለወጥ ዝግጁ ሆኖ ለመሳሪያዎ ጥቅም ላይ ይውላል.
ደረጃ 4፡ መሳሪያዎችን ያገናኙ እና ይጠቀሙ
100V ቮልቴጅ የሚፈልገውን መሳሪያ ከቮልቴጅ መቀየሪያው ውጤት ጋር ያገናኙ። ከዚያም መሳሪያውን ያብሩ እና በመደበኛነት ጥቅም ላይ ሊውል ይችላል. በሚገናኙበት እና በሚጠቀሙበት ጊዜ እባክዎን የኤሌክትሪክ መሳሪያው ኃይል ደህንነትን እና መረጋጋትን ለማረጋገጥ ከትራንስፎርመሩ ደረጃ የተሰጠው ኃይል እንደማይበልጥ ያረጋግጡ።
የሚጠየቁ ጥያቄዎች