SHJZ-3000VA(செம்பு)
ஷுன்ஹாங்
TW30002
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி: முப்பத்தேழு வருட தொழில் சுத்திகரிப்பு, நம்பிக்கையின் தேர்வை
மின்னழுத்த மாற்றிகள் துறையில், ஷுன்ஹாங், அதன் 37 வருட ஆழ்ந்த தொழில் அனுபவத்துடன், உலகளாவிய பயனர்களுக்கு தொழில்முறை மற்றும் நம்பிக்கையின் இரட்டை உத்தரவாதத்தை கொண்டு வந்துள்ளது. Shunhong தூய செப்பு மின்னழுத்த மாற்றி, 20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக சந்தை சோதனைக்குப் பிறகு, அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையுடன், உலகளாவிய பயனர்களின் ஆழ்ந்த நம்பிக்கையை வென்றுள்ளது.
மின்னழுத்த தடைகள் முழுவதும் துல்லியமாக மாற்றுவதற்கான ஒரு கூர்மையான கருவி
Shunhong மின்னழுத்த மாற்றி, மின்னழுத்தம் பொருந்தாத சிக்கலைத் தீர்க்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது 110V இலிருந்து 220V க்கு துல்லியமான மாற்றத்தை வழங்குகிறது. டிவி, வீட்டில் குளிர்சாதனப் பெட்டி, அல்லது அலுவலகத்தில் கணினி அல்லது பிரிண்டர் என எதுவாக இருந்தாலும், ஷுன்ஹாங் மாற்றி வெவ்வேறு மின்னழுத்த தரநிலைகள் மற்றும் இறுதி மின்னழுத்த தடைகளின் கீழ் நிலையானதாக செயல்படுவதை உறுதிசெய்ய முடியும்.
ஆற்றல் திறன், செயல்திறன் தேர்வுமுறையின் முன்னோடியான
ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி அதிநவீன ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர உள் மைய தொழில்நுட்பத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, இது ஆற்றல் இழப்பைக் குறைக்கும் அதே வேளையில் மாற்றுத் திறனை பெரிதும் மேம்படுத்தும் ஒரு புதுமையான வடிவமைப்பு. இது மின்னழுத்த மாற்றத்தின் ஸ்திரத்தன்மைக்கு உத்தரவாதம் அளிப்பது மட்டுமல்லாமல், உற்பத்தியின் ஆற்றல் சேமிப்பு மற்றும் சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு பண்புகளை பிரதிபலிக்கிறது, இது செயல்திறன் தேர்வுமுறையின் மாதிரியாக மாறும்.
ஆல்-ரவுண்ட் பாதுகாப்பு வடிவமைப்பு, அதிக மன அமைதியைப் பயன்படுத்தவும்
ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி வலுவான இரும்பு பெட்டி மற்றும் உட்புற உயர்தர சுடர் தடுப்பு பொருட்கள், வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு மற்றும் ஷார்ட் சர்க்யூட் பாதுகாப்பு செயல்பாடுகளுடன் இணைந்து, பயனர்களுக்கு விரிவான பாதுகாப்பு பாதுகாப்பை வழங்குகிறது. இந்த பாதுகாப்பு அம்சங்கள் பயனர்கள் அனைத்து பயன்பாட்டு நிபந்தனைகளின் கீழும் பாதுகாப்பான மற்றும் பாதுகாப்பான மின்னழுத்த மாற்ற அனுபவத்தை அனுபவிக்க முடியும் என்பதை உறுதி செய்கிறது.
புத்திசாலித்தனமான சரிசெய்தல், பல்வேறு மின் சாதனங்களுக்கு ஏற்ப நெகிழ்வானது
ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி அறிவார்ந்த சக்தி ஒழுங்குமுறை செயல்பாட்டைக் கொண்டுள்ளது, இது வெவ்வேறு மின் சாதனங்களின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப மாற்றியமைக்க முடியும். நீண்ட நேரம் இயங்கும் ஏர் கண்டிஷனராக இருந்தாலும் அல்லது குறுகிய நேர அதிக சுமை கொண்ட மைக்ரோவேவ் அடுப்பாக இருந்தாலும், ஷுன்ஹாங் மாற்றியானது மின் சாதனங்களின் நிலையான செயல்பாட்டை உறுதிசெய்து நெகிழ்வான மின்னழுத்த ஆதரவை வழங்கும்.
பரந்த இணக்கத்தன்மை, பலவிதமான மின் உபகரண பயன்பாட்டிற்கு ஆதரவு
Shunhong மின்னழுத்த மாற்றிகள், ஹேர் ட்ரையர்கள் மற்றும் ரைஸ் குக்கர்களில் இருந்து வால் பிரேக்கர்ஸ், குக் மிஷின்கள் மற்றும் கர்லிங் அயர்ன்கள் வரை பல்வேறு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்துவதை ஆதரிக்கும் பரந்த அளவிலான இணக்கத்தன்மையைக் கொண்டுள்ளன. மின்னழுத்தம் பொருந்தாத பிரச்சனையைப் பற்றி பயனர்கள் கவலைப்படத் தேவையில்லை, ஷுன் ரெட் கன்வெர்ட்டர் என்பது வீட்டு உபயோகப் பொருட்களின் உலகளாவிய பயணத்திற்கான வலது கை உதவியாளர்.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-3000VA(செம்பு) |
| தயாரிப்பு பெயர் | காப்பர் 3000W வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 110V முதல் 220V |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 3000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 1800VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 20*16*9.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 30*20*15செ.மீ |
| எடைகள் | 7.8 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 8.2 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 1.5 சதுர |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 13A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்