SHJZ-500VA(செம்பு)
ஷுன்ஹாங்
TW5001
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
தயாரிப்பு கண்டுபிடிப்பு: வீட்டு மின்னழுத்த மாற்றிகளில் ஒரு புதிய அத்தியாயம்
விரைவான தொழில்நுட்ப மாற்றத்தின் இன்றைய சகாப்தத்தில், வீட்டு உபயோகப் பொருட்களின் புகழ் தேசிய எல்லைகளைத் தாண்டி உலகெங்கிலும் உள்ள குடும்பங்களுக்கு பொதுவான தேர்வாக மாறியுள்ளது. இருப்பினும், பல்வேறு பகுதிகளில் மின்னழுத்த தரநிலைகளின் சீரற்ற தன்மை பெரும்பாலும் மின் சாதனங்களைப் பயன்படுத்துவதில் பெரும் சவால்களைக் கொண்டுவருகிறது. இந்த சிக்கலை தீர்க்க, நாங்கள் ஒரு புதிய வீட்டு மின்னழுத்த மாற்றியை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளோம், இது சிறந்த சக்தியை மட்டுமல்ல, அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் பாதுகாப்பையும் வீட்டில் மற்றும் பயணத்தில் ஒரு பயனுள்ள கருவியாக மாற்றுகிறது.
1. தயாரிப்பு பண்புகள்
இந்த வீட்டு மின்னழுத்த மாற்றி தூய செப்புப் பொருளால் ஆனது மற்றும் 500W உயர் ஆற்றல் மாற்றும் திறன் கொண்டது, இது பல்வேறு சாதனங்களின் மின்னழுத்தத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்ய 220V முதல் 110V வரை மின்னழுத்த மாற்றத்தை எளிதாக அடைய முடியும். அதன் வடிவமைப்பு சிறியது மற்றும் இலகுரக, இது வீட்டில் பயன்படுத்தப்பட்டாலும் அல்லது எடுத்துச் செல்லப்பட்டாலும், அது சிறந்த வசதியை அளிக்கும்.
இரண்டாவதாக, தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்பு
1. சந்தை சரிபார்ப்பு: பல வருட சந்தை நடைமுறைக்குப் பிறகு, இந்த மின்னழுத்த மாற்றி அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மையுடன் பயனர்களின் பாராட்டுகளையும் நம்பிக்கையையும் வென்றுள்ளது.
2. மின்னழுத்த இணக்கத்தன்மை: எங்கள் வடிவமைப்பு குழு பல்வேறு நாடுகளில் மின்னழுத்த தரநிலைகள் குறித்து ஆழமான ஆராய்ச்சியை மேற்கொண்டது, இந்த மாற்றி விரைவாகவும் நிலையானதாகவும் மின்னழுத்த மாற்றத்தை செய்ய முடியும் என்பதை உறுதிப்படுத்துகிறது, இதனால் பல்வேறு பகுதிகளில் சாதனங்கள் சீராக இயங்க முடியும்.
3. உயர்தர பொருட்கள்: உற்பத்தி செயல்பாட்டில், உயர்தர மூலப்பொருட்களைப் பயன்படுத்துவதை நாங்கள் வலியுறுத்துகிறோம், இது மின்னழுத்த மாற்றத்தின் செயல்திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மையை மேம்படுத்துவது மட்டுமல்லாமல், ஆற்றல் நுகர்வை திறம்பட குறைக்கிறது, சுற்றுச்சூழல் பாதுகாப்பு மற்றும் ஆற்றல் சேமிப்பு என்ற இரட்டை இலக்குகளை அடைகிறது.
4. பாதுகாப்பு உத்தரவாதம்: உற்பத்தியின் ஷெல் நீடித்த பொருட்களால் ஆனது, மற்றும் உள் சுற்று சுடர்-தடுப்பு பொருட்களால் மூடப்பட்டிருக்கும், மேலும் வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு செயல்பாடு அனைத்து அம்சங்களிலும் பயன்பாட்டின் போது பாதுகாப்பை உறுதி செய்கிறது.
இந்த வீட்டு மின்னழுத்த மாற்றியின் அறிமுகம் தொழில்நுட்பத்தில் ஒரு பாய்ச்சல் மட்டுமல்ல, பயனர் தேவைகளை ஆழமாக புரிந்துகொள்வது மற்றும் திருப்தி அளிக்கிறது. இது தயாரிப்பு தரம் மற்றும் பாதுகாப்பிற்கான எங்களின் இடைவிடாத நாட்டத்தையும், புதுமையான தொழில்நுட்பங்களின் தொடர்ச்சியான ஆய்வுகளையும் பிரதிபலிக்கிறது. வீட்டில் தினசரி பயன்பாட்டிற்காகவோ அல்லது பயணத்தின் போது தற்காலிக தேவைகளுக்காகவோ, இந்த மின்னழுத்த மாற்றி உங்களின் மிகவும் நம்பகமான தேர்வாக இருக்கும்.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-500VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 500W வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 220V முதல் 110V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 500W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 400VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 16.5*12*7.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 26*16*13செ.மீ |
| எடைகள் | 2.8 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 3.2 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு | |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 0.5 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 4.2A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்