SHJZ-2000VA(செம்பு)
ஷுன்ஹாங்
TW20002
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி, 20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான சந்தைச் சுத்திகரிப்புக்குப் பிறகு, உலகளாவிய பயனர்களால் நம்பப்படும் தொழில்முறை மின்னழுத்த மாற்றத் தீர்வாக மாறியுள்ளது. அதன் சிறந்த செயல்திறன் மற்றும் நம்பகத்தன்மையுடன், ஷுன்ஹாங் உலகளாவிய பயனர்களிடமிருந்து பரவலான பாராட்டைப் பெற்றுள்ளது மற்றும் மின்னழுத்த மாற்றத் துறையில் தனது அதிகாரத்தை நிலைநிறுத்தியுள்ளது.
துல்லியமான மின்னழுத்த மாற்றமானது மின்னழுத்த தடைகளை நீக்குகிறது
Shunhong தூய செப்பு மின்னழுத்த மாற்றி, மின்னழுத்த பொருத்தமின்மை சிக்கலை தீர்க்க வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, 110V இலிருந்து 220V வரை துல்லியமான மின்னழுத்த மாற்றத்தை வழங்குகிறது. வீட்டிலோ அல்லது அலுவலகத்திலோ, Shunhong மாற்றியானது மின்னழுத்தத் தடைகளை நீக்கி, வெவ்வேறு மின்னழுத்தத் தரங்களின் கீழ் உங்கள் சாதனங்கள் சீராக இயங்குவதை உறுதி செய்கிறது.
அதிக செயல்திறன் மற்றும் ஆற்றல் சேமிப்பு, உகந்த மாற்று செயல்திறன்
ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி ஆற்றல் இழப்பை திறம்பட குறைக்க மற்றும் மின்னழுத்த மாற்ற செயல்திறனை கணிசமாக மேம்படுத்த மேம்பட்ட ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர உள் மைய வடிவமைப்பை ஏற்றுக்கொள்கிறது. இந்த வடிவமைப்பு மாற்றத்தின் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வது மட்டுமல்லாமல், தயாரிப்பை அதிக ஆற்றல் திறன் மற்றும் சுற்றுச்சூழலுக்கு ஏற்றதாக மாற்றுகிறது, மேலும் மாற்றும் செயல்திறனை மேம்படுத்துகிறது.
விரிவான பாதுகாப்பு உத்தரவாதம், கவலையற்ற பயன்பாடு
Shunhong மின்னழுத்த மாற்றி வலுவான இரும்பு வீடுகள் மற்றும் உள் சுடர் தடுப்புப் பொருளைப் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் முழு அளவிலான பாதுகாப்பை வழங்க வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு மற்றும் குறுகிய சுற்று பாதுகாப்பு சாதனங்களைக் கொண்டுள்ளது. இந்த பாதுகாப்பு அம்சங்கள் பயனர்களுக்கு எந்தவிதமான பயன்பாட்டு நிபந்தனைகளின் கீழும் மன அமைதியை அளிக்கிறது, கவலையற்ற பயன்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
புத்திசாலித்தனமான சரிசெய்தல், வெவ்வேறு மின்சாதனங்களுக்கு ஏற்ப நெகிழ்வானது
ஷுன்ஹாங் மின்னழுத்த மாற்றி, வெவ்வேறு சாதனங்களின் பயன்பாட்டு நேரம் மற்றும் மின் தேவைகளுக்கு ஏற்ப புத்திசாலித்தனமாக மின் வெளியீட்டை சரிசெய்ய முடியும். இந்த நெகிழ்வுத்தன்மையானது, நீண்ட கால பயன்பாட்டிலிருந்து குறுகிய கால உச்ச சுமைகள் வரை பல்வேறு வகையான உபகரணங்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்கிறது, இது சாதனங்களின் நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
பரந்த இணக்கத்தன்மை, பலவிதமான உபகரணங்களுக்கான ஆதரவு
Shunhong மின்னழுத்த மாற்றி பலவிதமான மின் சாதனங்களைப் பயன்படுத்துவதை ஆதரிக்கிறது, அது ஹேர் ட்ரையர், ரைஸ் குக்கர், சுவர் உடைக்கும் இயந்திரம், சமையல்காரர் இயந்திரம் அல்லது கர்லிங் அயர்ன் என எதுவாக இருந்தாலும், மின்னழுத்த பிரச்சனைகளைப் பற்றி கவலைப்படாமல், நேரடியாகப் பயன்படுத்தலாம், பரவலான இணக்கத்தன்மையை வழங்குகிறது.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-2000VA(செம்பு) |
| தயாரிப்பு பெயர் | காப்பர் 2000W வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 110V முதல் 220V |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 2000W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 1400VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 20*16*9.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 30*20*15செ.மீ |
| எடைகள் | 6.4 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 6.8 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 1 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 8A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
110V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் சாதனங்களை மின்னழுத்த மாற்றியின் வெளியீட்டு போர்ட்டுடன் பாதுகாப்பாக இணைக்கவும். இணைக்கும் போது, சாதனத்தின் சக்தி, அதிக சுமைகளைத் தடுக்க, மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமந்து செல்லும் திறனை விட அதிகமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். இணைப்பு முடிந்ததும், நிலையான மற்றும் பாதுகாப்பான ஆற்றலை அனுபவிக்க, சாதனத்தின் பவர் சுவிட்சை இயக்கவும்.
மின்னழுத்த மாற்றிகளுக்கான எளிதான செயல்பாட்டு கையேடு, 4-படி செயல்முறை, உங்கள் விரல் நுனியில் நிலையான சக்தி
மின்னழுத்த மாற்றிகள் நவீன வாழ்க்கையில் சக்தி தழுவலுக்கு ஒரு வசதியான கருவியாகும், மேலும் நிலையான சக்தியை எளிதாக அனுபவிக்க உதவும் எளிய வழிகாட்டி.
படி 1: சாதனம் மற்றும் இணைப்பை முழுமையாகச் சரிபார்க்கவும்
மின்னழுத்த மாற்றியைப் பயன்படுத்தத் தொடங்குவதற்கு முன், உபகரணங்கள் மற்றும் அதன் அனைத்து பாகங்களையும் முழுமையாக ஆய்வு செய்வது முக்கியம். கன்வெர்ட்டர் ஹவுசிங், பிளக்குகள் மற்றும் கேபிள்கள் அப்படியே உள்ளதா என்பதையும், அனைத்து துணைக்கருவிகளும் முழுமையடைந்து நல்ல நிலையில் உள்ளதா என்பதைச் சரிபார்க்கவும். மின் தோல்விகளைத் தடுப்பதற்கும் சாதனங்களின் சரியான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்கும் இந்த நடவடிக்கை முக்கியமானது.
படி 2: 110V மின் விநியோகத்தை சரியாக இணைக்கவும்,
மின்னழுத்த மாற்றியின் உள்ளீட்டு பிளக்கை 110V பவர் அவுட்லெட்டில் செருகவும். இணைக்கும் முன், மின்னழுத்தப் பொருத்தமின்மையால் சாதனம் சேதமடைவதைத் தடுக்க, மாற்றியின் உள்ளீட்டு மின்னழுத்தத் தேவைகளுடன் சாக்கெட் மின்னழுத்தம் பொருந்துகிறதா என்பதை இருமுறை சரிபார்க்கவும்.
படி 3: மின்னழுத்த மாற்றியைத் தொடங்கு
மாற்றியில் உள்ள பவர் ஸ்விட்சைக் கண்டறிந்து, சாதனத்தைத் தொடங்க தட்டவும். தொடங்கும் போது, வழக்கத்திற்கு மாறான ஒலிகள் அல்லது எரியாத விளக்குகள் போன்ற ஏதேனும் அசாதாரண எதிர்வினைகளை உன்னிப்பாகக் கண்காணிக்கவும், இது சாதனத்தில் சிக்கல் உள்ளது என்பதற்கான ஆரம்ப அறிகுறியாக இருக்கலாம்.
படி 4: 220V உபகரணங்களை பாதுகாப்பாக இணைத்து பயன்படுத்தவும்
220V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் மின் சாதனங்களை மின்னழுத்த மாற்றியின் வெளியீட்டு போர்ட்டுடன் பாதுகாப்பாக இணைக்கவும். இணைக்கும் போது, அதிக சுமைகளைத் தவிர்க்க, சாதனத்தின் சக்தி மாற்றியின் அதிகபட்ச சுமந்து செல்லும் திறனை விட அதிகமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். இணைப்பு முடிந்ததும், சாதனத்தின் பவர் ஸ்விட்சை ஆன் செய்து, நிலையான மற்றும் பாதுகாப்பான மின்சாரத்தை அனுபவிக்கவும்.
இந்த நான்கு-படி வழிகாட்டியைப் பின்பற்றுவதன் மூலம், உங்கள் மின் உபகரணங்களின் இயல்பான செயல்பாட்டையும், உங்கள் மின்சார விநியோகத்தின் நிலைத்தன்மையையும் உறுதிப்படுத்த, உங்கள் மின்னழுத்த மாற்றியின் பாதுகாப்பான மற்றும் திறமையான பயன்பாட்டை உறுதிசெய்யலாம்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்