SHJZ-1000VA(செம்பு)
ஷுன்ஹாங்
TW10003
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலான சந்தை சோதனைக்குப் பிறகு, இந்த மின்மாற்றி அதன் சிறந்த ஆயுள் மற்றும் நிலைத்தன்மைக்காக நுகர்வோரிடமிருந்து பரவலான பாராட்டைப் பெற்றுள்ளது. இது உயர்தர ஒற்றை-கட்ட வருடாந்திர உள் மையத்தைப் பயன்படுத்துகிறது, இது மின்னழுத்த மாற்றத்தின் உயர் செயல்திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வது மட்டுமல்லாமல், மாற்றும் செயல்பாட்டின் போது ஆற்றல் இழப்பைக் கணிசமாகக் குறைக்கிறது.
இந்த மின்மாற்றி ஒரு மின்னழுத்த அடாப்டராக கவனமாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இது 100V மின்னழுத்தத்தை 220V ஆக விரைவாகவும் நிலையானதாகவும் அதிகரிக்கலாம், 220V மின்னழுத்த சூழலில் ஜப்பான் மற்றும் பிற பகுதிகளில் உள்ள மின் சாதனங்களின் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்து, மின் சாதனங்களுக்கு தடையற்ற மின்னழுத்த மாற்றத் தீர்வை வழங்குகிறது.
பாதுகாப்பு செயல்திறனைப் பொறுத்தவரை, இந்த மின்னழுத்த மாற்றி அதன் கவனமாக வடிவமைப்பைக் காட்டுகிறது. இது ஒரு வலுவான இரும்பு வீட்டைப் பயன்படுத்துகிறது, மேலும் உள் சுற்று ஒரு சுடர் தடுப்பு பிளாஸ்டிக் வெளிப்புற படத்தால் பாதுகாக்கப்படுகிறது, இது பயன்பாட்டின் பாதுகாப்பை திறம்பட மேம்படுத்துகிறது. கூடுதலாக, மின்னழுத்த ஏற்ற இறக்கங்கள் அல்லது அதிக சுமைகளால் ஏற்படக்கூடிய பாதுகாப்பு அபாயங்களை முழுமையாகத் தடுக்க, மேம்பட்ட வெப்பநிலைக் கட்டுப்பாட்டுப் பாதுகாப்புச் சாதனங்கள் இதில் பொருத்தப்பட்டுள்ளன.
தொழில்நுட்பத்தின் தொடர்ச்சியான முன்னேற்றம் மற்றும் பொருட்களின் தொடர்ச்சியான தேர்வுமுறை ஆகியவற்றுடன், இந்த மின்மாற்றி மின்னழுத்த மாற்ற திறன் மற்றும் பயன்பாட்டு நிலைத்தன்மையின் அடிப்படையில் கணிசமாக மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது. வெவ்வேறு மின்னழுத்த சூழல்களில் மின் சாதனங்களின் சீரான செயல்பாட்டை உறுதிசெய்து, பயனர்களுக்கு மிகவும் நம்பகமான மற்றும் பாதுகாப்பான சக்தி அனுபவத்தைத் தருகிறது.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-1000VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 1000W வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 220V முதல் 100V வரை |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 100V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 800VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 20*16*9.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 30*20*15செ.மீ |
| எடைகள் | 4.6 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 5.0 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 1 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 8A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
தூய செப்பு மின்னழுத்த மாற்றியைப் பயன்படுத்தும் போது, பாதுகாப்பு மற்றும் உபகரணங்களின் செயல்திறனை உறுதி செய்வதற்கான திறவுகோல், சரியான பயன்பாட்டு முன்னெச்சரிக்கைகளைப் பின்பற்றுவதாகும்.
மின்னழுத்த மாற்றிகளின் நிலையான செயல்பாடு மற்றும் நீண்ட கால ஆயுளை உறுதி செய்வதற்கான சில முக்கிய புள்ளிகள் இங்கே உள்ளன:
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்