SHJZ-500VA(செம்பு)
ஷுன்ஹாங்
TW5003
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு நன்மை
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
இரண்டு தசாப்தங்களுக்கும் மேலான சந்தை சோதனைகளுக்குப் பிறகு, எங்கள் ஆற்றல் மின்மாற்றிகள் அவற்றின் குறிப்பிடத்தக்க தயாரிப்பு ஆயுட்காலம் மற்றும் ஸ்திரத்தன்மைக்காக பயனர்களிடமிருந்து பாராட்டுகளைப் பெற்றுள்ளன. இந்த மின்மாற்றியானது மின்னழுத்த மாற்றத்தின் செயல்திறன் மற்றும் நிலைத்தன்மைக்கு உத்தரவாதம் அளிக்க உயர்தர ஒற்றை-கட்ட டொராய்டல் உள் மைய உற்பத்தி செயல்முறையை ஏற்றுக்கொள்வது மட்டுமல்லாமல், மாற்றும் செயல்முறையின் போது ஆற்றல் இழப்பைக் கணிசமாகக் குறைத்து ஒட்டுமொத்த மாற்றும் திறனை மேம்படுத்துகிறது.
பல்வேறு மின்னழுத்த சூழலுக்கு இடமளிக்கும் வகையில், இந்த மின்மாற்றியை வோல்டேஜ் அடாப்டராக சிறப்பாக வடிவமைத்துள்ளோம், இது 220V மின்னழுத்தத்தை 100V ஆக விரைவாகவும் நிலையானதாகவும் மாற்றும் வகையில், ஜப்பான் மற்றும் பிற பகுதிகளில் உள்ள 220V மின்னழுத்த டொமைன்களில் உள்ள மின் சாதனங்களின் தேவைகளைப் பூர்த்திசெய்து மின் சாதனங்களின் சீரான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது.
பாதுகாப்பின் அடிப்படையில், இந்த மின்னழுத்த மாற்றி மிக நுணுக்கமாக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது. உறை உறுதியான இரும்புப் பொருட்களால் புனையப்பட்டது, மேலும் அனைத்து உள் கம்பிகளும் சுடர்-தடுப்பு பிளாஸ்டிக் வெளிப்புற படங்களால் மூடப்பட்டிருக்கும், இது பயன்பாட்டின் பாதுகாப்பை திறம்பட மேம்படுத்துகிறது. கூடுதலாக, இது ஒரு வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு சாதனத்துடன் பொருத்தப்பட்டுள்ளது, இது மின்னழுத்த உறுதியற்ற தன்மை அல்லது அதிக சுமை காரணமாக ஏற்படக்கூடிய சாத்தியமான பாதுகாப்பு சம்பவங்களை முற்றிலும் தடுக்கிறது, பயனர்களின் மன அமைதிக்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது.
தொழில்நுட்பத்தில் தொடர்ச்சியான கண்டுபிடிப்புகள் மற்றும் துணைப் பொருட்களின் தற்போதைய தேர்வுமுறை ஆகியவற்றுடன், இந்த மின்மாற்றியின் மின்னழுத்த மாற்ற திறன் மற்றும் செயல்பாட்டு நிலைத்தன்மை கணிசமாக மேம்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இது பயனர்களுக்கு நம்பகமான மற்றும் பாதுகாப்பான ஆற்றல் அனுபவத்தை வழங்குவதோடு மட்டுமல்லாமல், அதன் உயர் செயல்திறன் மற்றும் பாதுகாப்பின் காரணமாக சந்தையில் முன்னணியில் உள்ளது. எங்களின் பவர் டிரான்ஸ்பார்மர்களைத் தேர்ந்தெடுத்து, திறமையான, பாதுகாப்பான மற்றும் நிலையான மின்மாற்ற சேவைகளை அனுபவிக்கவும்.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | SHJZ-500VA(செம்பு) |
| தயாரிப்பு பெயர் | 500W செப்பு வெப்பநிலை கட்டுப்பாட்டு பாதுகாப்பு மின்னழுத்த மாற்றி 220V முதல் 100V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 500W* |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 100V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 400VA* |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 16.5*12*7.5செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 26*16*13cm) |
| எடைகள் | 2.8 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 3.2 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| தானியங்கி பவர் ஆஃப் வெப்பநிலை | ≥80℃ |
| பவர் கார்டு சதுரம் | 0.5 சதுரம் |
| அதிகபட்ச கடந்து செல்லும் மின்னோட்டம் | 4.2A |
| பொருட்கள் | அலுமினிய கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
முதல் முறையாக மின்னழுத்த மாற்றியைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன், இயந்திரம் சேதமடையாமல் இருப்பதையும், அனைத்து பகுதிகளும் பாதுகாப்பாக சரி செய்யப்பட்டுள்ளதையும் உறுதிசெய்ய, சாதனத்தின் விரிவான காட்சி ஆய்வு மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும். தொடங்கும் போது, அசாதாரணமான ஒலி இருக்கிறதா அல்லது ஏதேனும் அசாதாரண சூழ்நிலையை நீங்கள் கவனிக்க வேண்டும், ஏதேனும் அசாதாரண சூழ்நிலையைக் கண்டறிந்தால், நீங்கள் உடனடியாக நிறுத்தி, மேலும் ஆய்வு செய்ய வேண்டும்.
பவர் டிரான்ஸ்பார்மர் பயன்பாட்டு வழிகாட்டி: எளிய நான்கு படிகள், நிலையான சக்தியை அனுபவிப்பது எளிது
மின்மாற்றி என்பது மின் சாதனங்களின் பயன்பாட்டில் தவிர்க்க முடியாத துணை உபகரணமாகும், மேலும் மின் சாதனங்களின் பாதுகாப்பை உறுதி செய்வதற்கும் மின்மாற்றிகளின் சேவை ஆயுளை நீட்டிப்பதற்கும் சரியான பயன்பாட்டு செயல்முறை முக்கியமானது. நிலையான சக்தியை எளிதாக அனுபவிக்க உதவும் மின்மாற்றிகள் தரப்படுத்தப்பட்ட பயன்பாட்டு செயல்முறை பின்வருமாறு.
படி 1: பவர் டிரான்ஸ்ஃபார்மரைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன், தோற்றத்தின் ஒருமைப்பாட்டை சரிபார்க்கவும்
, சாதனத்திற்கு வெளிப்படையான சேதம் எதுவும் இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும் மற்றும் அனைத்து பகுதிகளும் உறுதியாக சரி செய்யப்பட்டுள்ளதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும். இந்த நடவடிக்கை தோல்விகளைத் தடுப்பதற்கும் சாதனத்தின் நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்வதற்கும் அடிப்படையாகும்.
படி 2: மின் விநியோகத்தை இணைக்கவும்
மின்மாற்றியின் உள்ளீட்டு பிளக்கை 220V மின் நிலையத்துடன் இணைக்கவும். பவர் சாக்கெட்டை இணைக்கும் முன், மின்னழுத்தம் பொருந்தாததால் ஏற்படும் சாதன சேதத்தைத் தவிர்க்க மின்மாற்றியின் உள்ளீட்டு மின்னழுத்தத்துடன் மின்னழுத்தம் ஒத்துப்போகிறதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.
படி 3: பவர் ஆன் ஆபரேஷன்
மின்னழுத்த மாற்றியை இயக்க இயந்திரத்தின் ஆன் பட்டனை கிளிக் செய்யவும். இந்த கட்டத்தில், மின்மாற்றி வேலை செய்யத் தொடங்கும், 220V மின்னழுத்தத்தை 100V ஆக மாற்றுவதற்கு தயாராக உள்ளது.
படி 4: மின்சாதனங்களை இணைத்து பயன்படுத்தவும்
100V மின்னழுத்தம் தேவைப்படும் சாதனத்தை மின்னழுத்த மாற்றியின் வெளியீட்டில் இணைக்கவும். பின்னர் சாதனத்தை இயக்கவும், அதை சாதாரணமாகப் பயன்படுத்தலாம். இணைப்பு மற்றும் பயன்பாட்டின் போது, பாதுகாப்பு மற்றும் நிலைத்தன்மையை உறுதி செய்வதற்காக மின் சாதனத்தின் சக்தி மின்மாற்றியின் மதிப்பிடப்பட்ட சக்தியை விட அதிகமாக இல்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தவும்.
அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள்