SHJY-500VA (shaba)
ShunHong
TN5004
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363

Kigeuzi hiki cha nguvu cha shaba cha 500W kimekuwa sokoni tangu 2018 na kimepata mafanikio ya ajabu sokoni kutokana na utendaji wake bora na uthabiti. Baada ya miaka mitano ya uboreshaji endelevu wa kiufundi na uvumbuzi, utendaji wake ni bora zaidi.
1. Uthibitishaji wa soko na uboreshaji wa teknolojia:
Ongezeko la mauzo lilizidi vitengo 10,000, na maoni ya soko yalikuwa chanya, ambayo yalithibitisha utendakazi wake bora na kutegemewa. Ubunifu unaoendelea katika uteuzi wa nyenzo na muundo wa muundo huhakikisha kwamba utendaji wa bidhaa unafikia kiwango cha juu cha sekta.
2, muundo thabiti wa pato mbili:
Kigeuzi kina kazi ya pato la 220V ya kushoto na kulia ili kukidhi mahitaji ya kuendesha vifaa viwili vya umeme kwa wakati mmoja. Chini ya msingi wa si zaidi ya 70% ya nguvu ya juu, hakikisha uendeshaji thabiti wa vifaa vya umeme na kuboresha ufanisi wa matumizi.
3, uongofu bora na nyenzo za kudumu:
Muundo wa msingi wa awamu moja wa annular huhakikisha uongofu thabiti na ufanisi wa voltage. Chagua malighafi ya ubora wa juu ili kuimarisha uimara wa bidhaa na kuhakikisha utendakazi dhabiti wakati wa matumizi ya muda mrefu.
4. Utaratibu wa uhakikisho wa usalama wa kina:
Kebo za nyumba na za ndani za nguvu zimetengenezwa kwa nyenzo zinazozuia moto ili kupunguza hatari ya moto. Wakati huo huo, ina mifumo mingi ya usalama kama vile kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji kupita kiasi na mzunguko mfupi wa mzunguko ili kuhakikisha usalama katika mchakato wa matumizi, na kuwapa watumiaji hali salama na ya kutegemewa.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJY-500VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Shaba 500W kibadilishaji nguvu cha kaya 100V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 500W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 100V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 400VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 19*15*6.5cm(7.48*5.9*2.55 inchi) |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 26*25*14cm (10.23*9.84*5.51 inchi) |
| uzito | 3kg (pauni 6.61) |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 3.45kg (lbs 7.6) |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Joto la kuzima kiotomatiki | ≥80℃ |
| Mraba wa kamba ya nguvu | mraba 0.5 |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 2.5A |
| Kifaa cha Usalama-2 | mlinzi wa mzunguko mfupi |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa shaba |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa

Transfoma hii ya shaba ya 500W ina kazi ya ubadilishaji wa 100V hadi 220V, na matukio ya matumizi yake ni pana, ambayo yanaweza kukidhi mahitaji ya watumiaji tofauti.
1, katika uwanja wa kaya, iwe ni taa, kisafishaji hewa au vifaa vingine vya nyumbani vinavyotumika kawaida, mradi nguvu iko chini ya 400W, inaweza kutumika kwa urahisi kupitia kibadilishaji hiki. Inafaa hasa kwa watumiaji katika nchi zilizo na voltage iliyokadiriwa ya 100V ambao wanataka kutumia vifaa vya Uropa au Kichina na voltage iliyokadiriwa ya 220V.
2. Katika mazingira ya ofisi, transfoma hii inaweza kuhakikisha utendakazi wa kawaida wa vifaa vinavyoagizwa kutoka nje kama vile vichapishi na vikopi vyenye voltage ya 220V, na kuepuka kuathiri ufanisi wa ofisi kutokana na kutolingana kwa voltage.
3, kwa tasnia ya saluni, kibadilishaji hiki kinaweza kubadilisha voltage ya 100V kuwa voltage ya 220V inayohitajika kwa vyombo vya saluni ya nyumbani ya Uropa, ili watumiaji waweze kufurahiya matengenezo ya kitaalam bila kwenda nje ya nchi.
4. Aidha, katika uwanja wa matibabu, transformer hii hutoa pato la voltage 220V imara kwa vifaa vya matibabu vilivyoagizwa ili kuhakikisha uendeshaji wa kawaida wa vifaa na kukidhi mahitaji ya matibabu ya watumiaji.
Kwa kifupi, transfoma hii ina utendakazi bora katika nyanja nyingi kama vile nyumbani, ofisini, saluni na matibabu, na utendakazi wake thabiti na hatua za usalama zinazotegemewa huwaletea watumiaji matumizi rahisi na ya kustarehesha.
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa

Notisi ya utumiaji wa kibadilishaji nguvu:
1. Kizuia maji na unyevunyevu:
Kwa kuwa kibadilishaji hicho kimeundwa kupita moja kwa moja kupitia msingi wa ndani, ili kuboresha utengano wa joto, nyumba haizuiwi na maji hadi eneo kubwa. Wakati wa kutumia, hakikisha kukaa mbali na chanzo cha maji ili kuzuia maji kuingilia na kuepuka mzunguko mfupi au ajali za usalama.
2, itawaangamiza joto na uingizaji hewa:
Joto inaweza kuzalishwa wakati wa operesheni ya transformer, ambayo ni jambo la kawaida. Hakikisha kwamba mashimo ya kutawanya joto kwenye pande za kushoto na kulia hayajazibwa ili kuzuia kuziba na kuweka hewa inapita ili kuwezesha utengano wa joto. Ukipata joto lisilo la kawaida au harufu inayowaka, acha kutumia mara moja na wasiliana na mtaalamu.
3, angalia kabla ya kuanza:
Kabla ya kuanzisha transfoma kwa mara ya kwanza, tafadhali angalia kwa uangalifu ikiwa mwonekano wa kibadilishaji umeme ni sawa na kama sehemu zake ni thabiti. Unapoanza kwa mara ya kwanza, makini ikiwa kuna sauti isiyo ya kawaida au hali isiyo ya kawaida, ikiwa kuna hali isiyo ya kawaida, tafadhali simama mara moja ili uangalie.
Toleo lililorahisishwa la mchakato wa utumiaji wa kibadilishaji nguvu:
1. Angalia kuwa mwonekano wa kibadilishaji fedha umekamilika na vipuri vimewekwa.
2. Unganisha umeme wa 220V kwenye plagi ya kuingiza.
3, bonyeza kitufe cha kubadili, nguvu.
4, Unganisha kifaa cha umeme cha 100V, anza kutumia.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

1. Je, una vyeti gani vya bidhaa zako?
Bidhaa zetu za kubadilisha voltage zimekuwa vyeti vya CE, ROHS na FCC. Uidhinishaji huu hauhakikishi tu usalama wa umeme na viwango vya ulinzi wa mazingira vya bidhaa, lakini pia huthibitisha upatanifu wake wa sumakuumeme, na hivyo kuwapa watumiaji uhakikisho wa matumizi ya kuaminika na salama zaidi.
2. Je, ni bidhaa gani zinazoungwa mkono na kibadilishaji hiki cha voltage?
Kigeuzi hiki cha voltage kinaweza kutumia aina mbalimbali za vifaa vya umeme vya 220V, ikiwa ni pamoja na vifaa vya nyumbani kama vile visafishaji hewa, taa za mezani, vifaa vya ofisini kama vile vichapishi vidogo, skana, saluni na bidhaa za matibabu kama vile pasi za kukunja nyumbani, mita za shinikizo la nyumbani. Muda tu nguvu ya kifaa chako cha umeme iko ndani ya safu ya kubeba ya kibadilishaji, na hitaji la voltage ni 220V, unaweza kutumia kibadilishaji cha voltage hii.
3, Je, una huduma ya aina gani baada ya mauzo?
Tunatoa huduma kamili baada ya mauzo, ikijumuisha ushauri wa bidhaa, mwongozo wa matumizi, urekebishaji wa makosa na kadhalika. Timu yetu ya kitaalamu ya huduma kwa wateja iko tayari kujibu maswali yako na kutoa usaidizi wa kiufundi. Wakati huo huo, tunaahidi pia kutoa huduma za uhakikisho wa ubora ndani ya muda fulani ili kuhakikisha kwamba matumizi yako hayana wasiwasi.
4, jinsi ya kuchagua kibadilishaji kinachofaa kwa kifaa changu cha umeme?
Wakati wa kuchagua transformer inayofaa kwa kifaa chako, kwanza unahitaji kuzingatia voltage iliyopimwa na nguvu ya kifaa. Hakikisha kwamba voltage ya pato ya transformer iliyochaguliwa inalingana na mahitaji ya kifaa, na nguvu inaweza kukidhi mahitaji ya kifaa. Kwa kuongeza, fikiria sifa ya chapa ya transformer, uthabiti wa ubora na mambo ya bei ili kufanya uamuzi sahihi wa ununuzi.
5, Je, ninahitaji kufanya nini kabla ya kuchagua transformer?
Kabla ya kuchagua transformer, unahitaji kujua voltage lilipimwa na nguvu ya kifaa, na kuelewa voltage ya umeme katika kanda ili kuchagua transformer kufaa. Wakati huo huo, fikiria matumizi ya mazingira ya kifaa na mzunguko, ili kuamua aina na vipimo vya transformer. Hatimaye, elewa chapa za transfoma na bei kwenye soko ili uweze kuchagua bidhaa inayokidhi mahitaji yako vyema ndani ya bajeti yako.