SHJY-80VA
ShunHong
N81
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
'Ufanisi na usalama: Safari ya kiubunifu kwa vibadilishaji waya vya shaba safi vya 80W'
Kwa kuongezeka kwa idadi ya vifaa vya kisasa vya kielektroniki leo, vibadilishaji umeme vimekuwa daraja linalounganisha vifaa tofauti vya viwango vya voltage. Transfoma zetu ndogo za 80W zilizozinduliwa hivi karibuni hutoa suluhisho thabiti na la ufanisi kwa vifaa vya umeme na utendakazi bora wa vilima vyake vya waya safi vya shaba.
Ufungaji wa waya safi wa shaba: dhamana mbili ya utendaji na uimara
Kwa kutumia waya safi wa shaba kama malighafi, transfoma zetu hufanya vizuri katika upitishaji umeme, nguvu za mitambo, upitishaji wa mafuta na upinzani wa oksidi. Tabia hizi sio tu kuboresha ufanisi wa jumla wa transformer, lakini pia kuhakikisha utulivu wake wa muda mrefu na uimara, ambayo ni chaguo bora kwa ajili ya utengenezaji wa transfoma.
Pato la voltage thabiti: mlezi wa operesheni ya umeme
Transformer hii imeundwa mahsusi kwa ubadilishaji laini wa voltage 220V hadi 110V, kuhakikisha uendeshaji wa kawaida wa vifaa vya umeme katika mazingira tofauti ya voltage. Pato la voltage imara sio tu inaboresha ufanisi wa kazi ya vifaa, lakini pia inaboresha ufanisi wa matumizi ya nishati wakati wa kulinda vifaa.
Nyumba zisizo na miali ya moto: kiwango kipya cha ulinzi wa usalama
Usalama daima ndilo jambo letu kuu la kubuni. Ganda la transformer limetengenezwa kwa vifaa vya juu vya kuzuia moto, ambavyo vinaweza kuhimili joto la juu hadi digrii 900 bila kuchoma, na kuimarisha usalama sana wakati wa matumizi.
Muundo wa kubebeka: Uwezo wa kutumia nishati wakati wowote, popote
Ukubwa na uzani mwepesi wa kilo 0.7 pekee huifanya kibadilishaji kibadilishaji hiki kuwa bora kwa hali zinazohitaji uhamaji wa mara kwa mara, kama vile safari za biashara au matukio ya nje. Uwezo wake wa kubebeka hurahisisha usaidizi wa nishati.
Kamba ya upanuzi wa nguvu: Suluhisho la matumizi ya mbali
Ili kukidhi mahitaji ya umbali mrefu, tumeweka kibadilishaji umeme kwa waya wa urefu wa mita 1 na begi linalofaa kwa uhifadhi, ambalo ni rahisi sana kwa matumizi na kuhifadhi.
Transfoma hii ya waya safi ya shaba ya 80W, pamoja na utendaji bora na vipengele vyake vya usalama, inakuwa nyota inayoinuka katika uwanja wa ubadilishaji wa voltage, ikitoa chaguo la kuaminika na la ufanisi kwa matumizi ya msalaba-voltage ya vifaa vya umeme.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJY-80VA |
| Jina la bidhaa | Kigeuzi cha 80W cha Hatua Chini cha Nguvu 220V hadi 110V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 80W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 220V~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 110V ~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 48VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 10.8*5.8*5.8cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 16 * 13.5 * 11cm |
| uzito | 0.7kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 1kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Data ya Kifaa cha Saftey-1 | ≥80℃ |
| Kifaa cha Usalama-2 | mlinzi wa mzunguko mfupi |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa shaba |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
'Uidhinishaji kamili, huduma bora,Chagua kibadilishaji cha umeme kinachokufaa'