SHJY-200VA
ShunHong
NH21
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
'Utendaji bora, Usalama: Mafanikio ya Ubunifu katika kibadilishaji shaba safi cha 200W'
Kwa umaarufu wa vifaa vya kielektroniki, vibadilishaji umeme vimekuwa chombo muhimu cha kuunganisha viwango tofauti vya voltage. Tunajivunia kutambulisha kibadilishaji kibadilishaji hiki kidogo cha 200W, ambacho hutumia upeperushaji wa waya wa shaba wenye usafi wa hali ya juu ili kutoa suluhisho thabiti na bora la ubadilishaji wa voltage kwa vifaa vya umeme.
Upepo wa waya wa shaba safi: uendeshaji wa ufanisi na wa kudumu
Kwa kutumia waya wa shaba wa usafi wa juu, transfoma zetu ni bora kwa suala la conductivity ya umeme, nguvu za mitambo, uhamisho wa joto na upinzani wa oxidation. Tabia hizi sio tu kuboresha ufanisi wa transformer, lakini pia kuhakikisha uimara wake wa operesheni ya muda mrefu na uimara, ambayo ni chaguo la ubora wa juu kwa utengenezaji wa transfoma.
Ubadilishaji sahihi wa voltage: Dhamana ya uendeshaji imara wa vifaa vya umeme
Transformer hii imeundwa kwa ubadilishaji wa voltage kutoka 220V hadi 110V, kuhakikisha uendeshaji thabiti wa vifaa katika mazingira tofauti ya voltage. Ubadilishaji sahihi wa voltage sio tu kuboresha ufanisi wa kazi wa kifaa, lakini pia hulinda kifaa na kuboresha ufanisi wa nishati.
Makazi ya hali ya juu yasiyo na miali ya moto: kiwango bunifu cha ulinzi wa usalama
Usalama ndio msingi wa muundo wetu. Nyumba ya transfoma hutumia aina mpya ya nyenzo za kuzuia moto, ambazo zinaweza kuhimili joto la juu hadi digrii 900 za Celsius bila kuungua, kuboresha sana usalama wakati wa matumizi.
Uzito mwepesi na wa kubebeka: Uwezo wa kutumia nishati wakati wowote, popote
Ukubwa na uzito wa kibadilishaji hiki ni kilo 1.45 pekee, ambayo ni bora kwa matukio ambayo yanahitaji harakati za mara kwa mara, kama vile safari za biashara au matukio ya nje. Uwezo wake wa kubebeka huhakikisha kuwa usaidizi wa nishati unapatikana kila wakati.
Kamba ya nguvu iliyopanuliwa: chaguo rahisi kwa matumizi ya umbali mrefu
Ili kukidhi mahitaji ya umbali mrefu, tumeweka kibadilishaji umeme kwa kamba ya umeme yenye urefu wa mita 1 na mfuko ulio rahisi kuhifadhi, ambao ni rahisi sana kwa matumizi na kuhifadhi.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJY-200VA |
| Jina la bidhaa | Kigeuzi cha 200W cha Hatua Chini cha Nguvu 220V hadi 110V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 200W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 220V~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 110V ~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 120VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 6.5*8*11.5cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 17 * 15.5 * 11.5cm |
| uzito | 1.45kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 1.7kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Data ya Kifaa cha Saftey-1 | ≥80℃ |
| Kifaa cha Usalama-2 | mlinzi wa mzunguko mfupi |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa shaba |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara