JE-150VA
ShunHong
E-1501
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Maelezo ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363
Kwanza, utengenezaji wa vilima vya waya wa shaba safi
Kibadilishaji hiki cha voltage 150W kinachukua upepo wa waya wa shaba safi, waya wa shaba na conductivity ya juu ya umeme, nguvu ya juu ya mitambo, conductivity ya juu ya mafuta na upinzani bora wa oxidation, kuboresha kwa kiasi kikubwa ufanisi na utulivu wa transformer, kuongeza muda wa maisha ya huduma, ni uchaguzi wa vifaa vya ubora wa juu kwa ajili ya utengenezaji wa transfoma.
Pili, pato la voltage ni imara
Mbadilishaji anaweza kubadilisha kwa usahihi na kwa utulivu 220V hadi 110V, kikamilifu ilichukuliwa kwa vifaa vidogo vya nguvu ili kuhakikisha uendeshaji bora wa vifaa, kupanua maisha ya huduma, kupunguza matumizi ya nishati, ili kukidhi mahitaji ya kila aina ya ubadilishaji wa voltage ya vifaa vya umeme.
Muundo wa ganda linalorudisha nyuma moto
Ganda hili limetengenezwa kwa nyenzo zinazostahimili miali inayostahimili halijoto ya juu, ambayo inaweza kustahimili halijoto ya zaidi ya 900℃, kuzuia kwa ufanisi hatari za moto na kuboresha usalama kwa kiasi kikubwa, kutoa ulinzi wa kutegemewa kwa watumiaji.
Usanifu wa kubebeka
Iliyokadiriwa nguvu ya 150VA, saizi ndogo, uzani wa 0.58kg pekee, rahisi kubeba, na hakuna mwingiliano wa sumakuumeme, usaidizi wa usafirishaji wa anga na reli, unaofaa kwa kusafiri nje ya nchi.
Tano, muundo wa kubadili ufunguo
Ina vifaa vya kubadili ufunguo, uendeshaji rahisi, hakuna haja ya kuziba mara kwa mara na kufuta plagi ya umeme, kupunguza uchakavu, kuongeza matumizi ya uzoefu.
Ukadiriaji wa IP65 usio na maji
, ukadiriaji wa kuzuia maji ya IP65, kwa ufanisi kupinga vumbi, ukungu wa maji, mvuke wa maji na mashambulizi mengine, kukabiliana na mazingira ya mvua au magumu, ili kuhakikisha uendeshaji wa kawaida wa kifaa, kupanua matumizi ya eneo la tukio.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa |
JE-150VA |
| Jina la bidhaa | 150VA Transfoma 220V hadi 110V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 150W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 220V~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 110V ~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 130VA |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 7.2*7.2*6.2cm |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 11 * 10.7 * 11.5cm |
| uzito | 0.68kg |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 0.72kg |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Data ya Kifaa cha Saftey-1 | ≥90℃±5℃ |
| Kifaa cha Usalama-2 | mlinzi wa mzunguko mfupi |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa shaba |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
| Darasa la kuzuia maji | IP65 isiyo na maji |
Matumizi ya Bidhaa
Transfoma hii ya 150VA inaweza kufikia ubadilishaji wa voltage kwa usahihi kutoka 220V hadi 110V. Imeundwa ili kubeba aina mbalimbali za vifaa vya umeme vilivyoagizwa kutoka nje vyenye nguvu ya chini kama vile vifaa vya kupima meno, flossers na taa ndogo za mezani. Pato la voltage imara na utangamano wenye nguvu huhakikisha uendeshaji thabiti na ufanisi wa kila aina ya vifaa vya umeme chini ya voltage iliyobadilishwa.
Onyesho la Matumizi ya Nyumbani
Katika mazingira ya nyumbani tulivu, kibadilishaji hiki cha 150VA ni kama mtu anayetumia mkono wa kulia, anayekabiliana kwa urahisi na mahitaji ya nguvu ya vifaa mbalimbali vidogo vya umeme. Iwe ni mtengenezaji wa yoghuti asubuhi au hita ya maziwa jioni, inaweza kutoa nguvu thabiti ili kuhakikisha kwamba vifaa vinafanya kazi kama kawaida, na kukuletea wewe na familia yako hali ya maisha yenye starehe na rahisi. Kutoka kwa huduma ya kila siku ya nyumbani hadi kulisha mtoto, transformer hii ni mshirika wa kuaminika nyumbani kwako, na kufanya maisha ya familia iwe rahisi na ya kufurahisha zaidi.
Uwezo wa kusafiri
Kwa wasafiri wa mara kwa mara, kibadilishaji hiki cha voltage compact ni msaada wa lazima barabarani. Inashikamana, ni nyepesi na inabebeka, kwa hivyo inaweza kutoshea kwa urahisi kwenye begi au koti bila kuchukua nafasi nyingi na ni rahisi kubeba. Pia ina vifaa vya kudhibiti / kuzima na kazi ya kuzuia maji ya IP65, ambayo inahakikisha uendeshaji thabiti hata katika mazingira magumu ya nje. Iwe ni vifaa vyako vya utunzaji wa kibinafsi kama vile kisafisha meno, kisafisha meno, au vifaa vingine vidogo vya nishati, kigeuzi hiki kinaweza kubadilishwa kikamilifu ili kutoa usaidizi wa nishati thabiti na wa kutegemewa kwa safari yako, ili uweze kusafiri kwa utulivu wa akili.
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Mchakato wa matumizi ya transfoma