铜SHJY-500VA
ShunHong
TN5002
| Upatikanaji: | |
|---|---|
| Kiasi: | |
Faida ya Bidhaa
Akaunti ya whatsapp ya Biashara: +86- 13690698363

Tangu kuzinduliwa kwake mwaka wa 2018, kibadilishaji nguvu hiki cha shaba cha 500W kimeshinda kutambuliwa kote sokoni kwa sababu ya utendakazi wake bora na utendakazi thabiti. Baada ya miaka mitano ya ubatizo wa soko na iteration ya teknolojia, imeonyesha utulivu usio na kifani na inapendwa na watumiaji.
1. Mafanikio ya soko na uvumbuzi wa teknolojia
Katika miaka mitano iliyopita, mauzo ya jumla ya kibadilishaji cha voltage ya kaya yamezidi alama 10,000, ambayo inathibitisha kikamilifu ushindani wake mkubwa katika soko. Wakati huo huo, pamoja na uboreshaji unaoendelea wa teknolojia, kibadilishaji cha nguvu kimeboreshwa kwa suala la uteuzi wa nyenzo, muundo wa mzunguko, na kadhalika, ambayo inaboresha zaidi utendaji na uimara wake.
2, pato la bandari mbili, ufanisi na rahisi
Transfoma hii ya hatua ya juu inachukua muundo wa pato la bandari mbili, na pande zote mbili zinaweza kutoa voltage ya 220V ili kukidhi mahitaji ya watumiaji kwa kutumia vifaa viwili vya umeme kwa wakati mmoja. Kwa muda mrefu kama nguvu ya jumla haizidi 70% ya nguvu ya juu ya transformer, operesheni imara inaweza kuhakikisha. Kipengele hiki kinaifanya iwe rahisi zaidi na ya vitendo katika matumizi halisi.
3, vifaa vya ubora wa juu, uongofu wa ufanisi
Kibadilishaji cha nguvu kilichofanywa kwa msingi wa ndani wa awamu moja sio tu kinaendesha kwa utulivu, lakini pia kina ufanisi wa juu wa uongofu. Uchaguzi wa nyenzo za ubora wa juu huhakikisha uimara na utulivu wa muda mrefu wa transformer, huku pia kupunguza kupoteza nishati na kuboresha ufanisi wa matumizi.
4. Dhamana nyingi za usalama
Kigeuzi hiki cha nguvu pia hufanya vizuri katika suala la usalama. Cables za nyumba na za ndani zinafanywa kwa vifaa vya retardant moto, kwa ufanisi kupunguza hatari ya moto. Kwa kuongezea, ina vifaa vingi vya usalama kama vile ulinzi wa kudhibiti halijoto, ulinzi wa upakiaji kupita kiasi na ulinzi wa mzunguko mfupi ili kuhakikisha kuwa hakuna kitu kibaya wakati wa matumizi. Kwa pamoja, hatua hizi za usalama huwapa watumiaji hali salama na ya kutia moyo zaidi.
Vigezo vya Kiufundi
| Mfano wa Bidhaa | SHJY-500VA(shaba) |
| Jina la bidhaa | Shaba 500W kubadilisha nguvu ya kaya 110V hadi 220V |
| Upeo wa nguvu unaotumika | 500W* |
| Imekadiriwa Voltage ya Kuingiza | 110V ~ |
| Ilipimwa voltage ya pato | 220V~ |
| Uwezo uliokadiriwa | 400VA* |
| Mara kwa mara Iliyokadiriwa | 50/60Hz |
| Mzunguko wa uendeshaji | Dakika 30/60 |
| ukubwa | 19*15*6.5cm(7.48*5.9*2.55 inchi) |
| Saizi (pamoja na kifurushi) | 26*25*14cm (10.23*9.84*5.51 inchi) |
| uzito | 3.0kg (pauni 6.61) |
| Uzito (pamoja na kifurushi) | 3.45kg (lbs 7.6) |
| Aina | Aina kavu |
| Kifaa cha Usalama-1 | Udhibiti wa Joto |
| Joto la kuzima kiotomatiki | ≥80℃ |
| Mraba wa kamba ya nguvu | mraba 0.5 |
| Kiwango cha Juu cha Sasa cha Kupita | 2.5A |
| Kifaa cha Usalama-2 | mlinzi wa mzunguko mfupi |
| Nyenzo | Upepo wa waya wa shaba |
| Nyenzo za msingi | Kibadilishaji cha pete |
| cheti | CE, FCC na kadhalika. |
Matumizi ya Bidhaa

Transfoma hii ya shaba ya 500W inaweza kubadilisha voltage ya 110V kwa 220V kwa urahisi, ikitoa nafasi nyingi za matumizi kwa mahitaji tofauti ya watumiaji.
1. Utumizi wa nyumbani:
Iwe ni taa iliyoagizwa kutoka Ulaya nyumbani kwako, kisafishaji hewa, au vifaa hivyo vya Kichina vinavyohitaji voltage ya 220V, mradi nguvu zao ziko chini ya 450W, transformer hii inaweza kubadilishwa kikamilifu. Huna haja ya kuwa na wasiwasi kuhusu voltage, na kufurahia urahisi na faraja ya vifaa vya kigeni.
2. Nafasi ya ofisi:
Katika mazingira ya ofisi, transfoma hii ni muhimu vile vile. Kwa vifaa vya ofisi vinavyoagizwa kutoka nje ambavyo vinahitaji kutumia voltage ya 220V, kama vile vichapishi, vichanganuzi, n.k., kibadilishaji hiki kinaweza kutoa pato thabiti la voltage ili kuhakikisha utendakazi mzuri wa kifaa na kuboresha ufanisi wa kazi yako.
3. Uzuri na Afya:
Kwa wewe unayefuatilia ubora wa maisha, transfoma hii pia ni msaidizi wa lazima. Vyumba vya kujikunja vya Ulaya, stima za uso, au vifaa vya matibabu vya nyumbani, mradi tu unahitaji voltage ya 220V, kibadilishaji kibadilishaji hiki kinaweza kukusaidia kufurahia urembo wa kitaalamu na huduma za afya nyumbani.
4. Utumiaji wa Vifaa vya Matibabu:
Zaidi ya hayo, kwa baadhi ya vifaa vya matibabu vinavyohitaji voltage sahihi, kama vile mita za shinikizo la nyumbani, jenereta za oksijeni, nk, transfoma hii inaweza pia kutoa usaidizi thabiti wa voltage ili kuhakikisha utendakazi wa kawaida wa kifaa, na kulinda afya yako na ya familia yako.
Mwongozo wa Uendeshaji wa Bidhaa
Kuhakikisha uendeshaji salama, imara na ufanisi wa transfoma ya nguvu ni muhimu kwa ulinzi wa vifaa, kuzuia kushindwa na usalama wa watumiaji. Kwa hivyo, unapotumia kibadilishaji hiki cha shaba cha 500W kwa ubadilishaji wa voltage 220V hadi 100V/110V, ni muhimu sana kufuata tahadhari na taratibu fulani.
Tahadhari za matumizi ya transfoma ya nguvu
1. Kuzuia maji na unyevu-ushahidi
wa muundo wa transformer unazingatia uharibifu wa joto, na nyumba haipatikani na maji kwa eneo kubwa. Kwa hiyo, hakikisha kwamba wakati wa matumizi, transformer huwekwa mbali na vyanzo vya maji ili kuepuka mazingira ya mvua na kuzuia unyevu kuingilia mzunguko wa ndani, na kusababisha mzunguko mfupi au uharibifu.
2. Hakikisha uharibifu wa joto na uingizaji hewa
Kiasi fulani cha joto kitatolewa wakati wa mchakato wa ubadilishaji wa voltage. Ili kuhakikisha uendeshaji thabiti wa kibadilishaji, hakikisha kuwa hakuna kizuizi karibu na kibadilishaji na shimo la kusambaza joto halizuiliki ili kuepuka joto. Ikiwa joto au harufu isiyo ya kawaida hupatikana wakati wa matumizi, acha kutumia mara moja na uangalie.
3. Angalia kwa uangalifu kabla ya kuanza
Kabla ya kuwasha kibadilishaji kwa mara ya kwanza, angalia kwa uangalifu ikiwa kibadilishaji kiko katika hali nzuri na ikiwa vipengee vimefungwa. Wakati huo huo, baada ya kuanza, makini na kuchunguza ikiwa transformer ina sauti isiyo ya kawaida au vibration ili kuhakikisha uendeshaji wake wa kawaida.
Mchakato wa utumiaji wa transfoma ya umeme
Hatua ya 1: Angalia utayarishaji wako
Kabla ya kutumia, angalia kama mwonekano wa kibadilisha nguvu ni sawa na kama vipuri ni salama.
Hatua ya 2: Unganisha usambazaji wa umeme
Chomeka kwa usalama mwisho wa kibadilishaji cha umeme kwenye sehemu ya umeme ya 220V.
Hatua ya 3: Anzisha kibadilishaji cha umeme
Bonyeza kitufe cha kuanza, washa na uangalie kama utendakazi wa kawaida unaendelea.
Hatua ya 4: Unganisha vifaa
Unganisha vifaa vya 110V/100V kwenye pato, hakikisha kuwa nishati haizidi nguvu iliyokadiriwa, na kisha utumie kawaida.
Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara
1. Cheti cha bidhaa
Vibadilishaji voltage zetu ni CE, ROHS na FCC zilizoidhinishwa ili kuhakikisha usalama wa umeme, ulinzi wa mazingira na utangamano wa sumakuumeme.
2, kusaidia vifaa vya umeme
Kigeuzi hiki cha voltage kinafaa kwa vifaa vya 110V na 100V, kama vile vifaa vya nyumbani, vifaa vya ofisi na bidhaa za matibabu za urembo, mradi tu nguvu ilingane.
3. Huduma ya baada ya mauzo
Tunatoa huduma ya kina baada ya mauzo, ikijumuisha mashauriano, mwongozo na matengenezo, na kuahidi kipindi fulani cha udhamini.
4, jinsi ya kuchagua transformer
Wakati wa kuchagua transformer, ni muhimu kuzingatia voltage lilipimwa, nguvu na mzunguko wa matumizi ya kifaa, wakati kuzingatia ubora na bei ya transformer.
5. Maandalizi kabla ya uteuzi
Kabla ya kuchagua transformer, tafadhali elewa mahitaji ya voltage na nguvu ya kifaa, pamoja na voltage ya usambazaji wa nguvu katika eneo hilo, na uzingatia mazingira ya matumizi na mzunguko. Wakati huo huo, linganisha chapa na bei kwenye soko ili kufanya chaguo sahihi.
