SHJY-200VA
ShunHong
QL21
| Sẵn có: | |
|---|---|
| Số lượng: | |
Lợi thế sản phẩm
Tài khoản whatsapp doanh nghiệp: +86- 13690698363
'Hiệu suất vượt trội, An toàn: Đột phá sáng tạo ở máy biến áp đồng nguyên chất 200W mới'
Với sự phổ biến của các thiết bị điện tử, bộ chuyển đổi điện áp đã trở thành công cụ thiết yếu để kết nối các chuẩn điện áp khác nhau. Chúng tôi tự hào giới thiệu máy biến áp mini 200W này sử dụng cuộn dây đồng có độ tinh khiết cao để cung cấp giải pháp chuyển đổi điện áp ổn định và hiệu quả cho các thiết bị điện.
Cuộn dây đồng nguyên chất: dẫn điện hiệu quả và bền bỉ
Sử dụng dây đồng có độ tinh khiết cao, máy biến áp của chúng tôi rất xuất sắc về độ dẫn điện, độ bền cơ học, khả năng truyền nhiệt và khả năng chống oxy hóa. Những đặc điểm này không chỉ nâng cao hiệu suất của máy biến áp mà còn đảm bảo độ ổn định và độ bền khi vận hành lâu dài, đây là sự lựa chọn chất lượng cao cho sản xuất máy biến áp.
Chuyển đổi điện áp chính xác: Đảm bảo hoạt động ổn định của các thiết bị điện
Máy biến áp này được thiết kế để chuyển đổi điện áp từ 220V sang 110V, đảm bảo các thiết bị hoạt động ổn định trong các môi trường điện áp khác nhau. Việc chuyển đổi điện áp chính xác không chỉ cải thiện hiệu suất làm việc của thiết bị mà còn bảo vệ thiết bị và cải thiện hiệu suất năng lượng.
Vỏ chống cháy tiên tiến: tiêu chuẩn cải tiến để bảo vệ an toàn An toàn
là cốt lõi trong thiết kế của chúng tôi. Vỏ máy biến áp sử dụng loại vật liệu chống cháy mới, có thể chịu được nhiệt độ cao lên tới 900 độ C mà không bị cháy, giúp nâng cao đáng kể sự an toàn trong quá trình sử dụng.
Nhẹ và di động: Hỗ trợ nguồn mọi lúc, mọi nơi
Kích thước và trọng lượng nhỏ gọn của máy biến áp này chỉ 1,45 kg, rất lý tưởng cho những dịp cần di chuyển thường xuyên, chẳng hạn như đi công tác hoặc phiêu lưu ngoài trời. Tính di động của nó đảm bảo luôn có sẵn nguồn điện hỗ trợ.
Dây nguồn kéo dài: lựa chọn tiện lợi khi sử dụng ở khoảng cách xa
Để đáp ứng nhu cầu sử dụng ở khoảng cách xa hơn, chúng tôi đã trang bị cho máy biến áp một dây nguồn dài 1m và túi đựng dễ bảo quản, cực kỳ thuận tiện cho việc sử dụng và bảo quản.
Thông số kỹ thuật
| Mẫu sản phẩm | SHJY-200VA |
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi nguồn bước xuống 200W 220V sang 110V |
| Công suất áp dụng tối đa | 200W* |
| Điện áp đầu vào định mức | 220V~ |
| Điện áp đầu ra định mức | 110V~ |
| Công su | 120VA* |
| Tần số định mức | 50/60Hz |
| Chu kỳ hoạt động | 30/60 phút |
| kích thước | 6,5 * 8 * 11,5cm |
| Kích thước (có gói) | 17*15.5*11.5cm |
| trọng lượng | 1,45kg |
| Trọng lượng (có gói) | 1,7kg |
| Kiểu | Loại khô |
| Thiết bị an toàn-1 | Kiểm soát nhiệt độ |
| Dữ liệu thiết bị Saftey-1 | ≥80oC |
| Thiết bị an toàn-2 | bảo vệ ngắn mạch |
| Nguyên vật liệu | Cuộn dây đồng |
| giấy chứng nhận | CE, FCC, v.v. |
Công dụng sản phẩm
Hướng dẫn vận hành sản phẩm
Câu hỏi thường gặp