JE-150VA
ஷுன்ஹாங்
E-1502
| கிடைக்கும்: | |
|---|---|
| அளவு: | |
தயாரிப்பு விளக்கம்
எண்டர்பிரைஸ் வாட்ஸ்அப் கணக்கு: +86- 13690698363
150VA கச்சிதமான மின்னழுத்த மாற்றி: உயர் செயல்திறன் மற்றும் நிலைப்புத்தன்மை, தூய செப்பு கம்பி முறுக்கு
தூய செப்பு முறுக்கு, சிறந்த செயல்திறன்
இந்த 150VA காம்பாக்ட் மின்னழுத்த மாற்றி தூய செப்பு கம்பி முறுக்குகளை ஏற்றுக்கொள்கிறது, இது தாமிரத்தின் உயர் மின் கடத்துத்திறன், இயந்திர கடத்துத்திறன் மற்றும் எதிர்ப்பாற்றல் ஆகியவற்றின் காரணமாக மின்மாற்றியின் திறமையான மற்றும் நிலையான செயல்பாட்டை உறுதி செய்கிறது. செயல்திறன் மற்றும் சேவை வாழ்க்கையை நீட்டிக்கிறது.
துல்லியமான மின்னழுத்த மாற்றம், நிலையான வெளியீடு
220V யை 110V ஆக மாற்றி, சிறிய மின் சாதனங்களுக்கு நிலையான மின்னழுத்த வெளியீட்டை வழங்குகிறது, சாதனங்களின் இயக்கத் திறனை திறம்பட உத்தரவாதப்படுத்துகிறது, மின்னழுத்த ஏற்ற இறக்கங்களில் இருந்து உபகரணங்களைப் பாதுகாக்கிறது மற்றும் ஆற்றல் பயன்பாட்டை மேம்படுத்துகிறது.
ஃபிளேம் ரிடார்டன்ட் ஷெல், பாதுகாப்பு மேம்படுத்தல்
ஷெல் ஆனது உயர்தர சுடர் தடுப்புப் பொருட்களால் ஆனது, இது 900℃ வரை அதிக வெப்பநிலையைத் தாங்கும், தீ அபாயத்தைத் திறம்பட தடுக்கிறது மற்றும் தயாரிப்பின் பாதுகாப்பை கணிசமாக மேம்படுத்துகிறது, பயனர்களுக்கு நம்பகமான பாதுகாப்பை வழங்குகிறது.
கச்சிதமான மற்றும் இலகுரக, கச்சிதமான மற்றும் இலகுரக எடுத்துச் செல்ல எளிதானது
, 0.68 கிலோ மட்டுமே எடை கொண்டது, இது பயணம் மற்றும் வணிக பயணங்கள் போன்ற மொபைல் காட்சிகளில் பயன்படுத்த எளிதானது மற்றும் வசதியான மின்னழுத்த மாற்ற தீர்வை வழங்குகிறது.
ஒரு தொடுதல் கட்டுப்பாடு, புஷ் பட்டன் சுவிட்ச் பொருத்தப்பட்ட இயக்க எளிதானது
, பயனர்கள் ஒரு பட்டன் மூலம் பவரை ஆன் மற்றும் ஆஃப் செய்வதை எளிதாகக் கட்டுப்படுத்தலாம், அடிக்கடி பிளக் மற்றும் அன்ப்ளக் தேவையில்லை, செயல்பாட்டு செயல்முறையை எளிதாக்குகிறது மற்றும் பயன்பாட்டின் வசதியை அதிகரிக்கிறது.
தொழில்நுட்ப அளவுருக்கள்
| தயாரிப்பு மாதிரி | JE-150VA |
| தயாரிப்பு பெயர் | 150VA மின்மாற்றி 220V முதல் 110V வரை |
| பொருந்தக்கூடிய அதிகபட்ச சக்தி | 150W |
| மதிப்பிடப்பட்ட உள்ளீட்டு மின்னழுத்தம் | 220V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட வெளியீட்டு மின்னழுத்தம் | 110V~ |
| மதிப்பிடப்பட்ட திறன் | 130VA |
| மதிப்பிடப்பட்ட அதிர்வெண் | 50/60Hz |
| இயக்க சுழற்சி | 30/60நிமி |
| அளவுகள் | 7.2*7.2*6.2செ.மீ |
| அளவு (தொகுப்புடன்) | 11*10.7*11.5செ.மீ |
| எடைகள் | 0.68 கிலோ |
| எடை (தொகுப்புடன்) | 0.72 கிலோ |
| வகை | உலர் வகை |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-1 | வெப்பநிலை கட்டுப்பாடு |
| Saftey சாதன தரவு-1 | ≥90℃±5℃ |
| பாதுகாப்பு சாதனம்-2 | குறுகிய சுற்று பாதுகாப்பு |
| பொருட்கள் | செப்பு கம்பி முறுக்கு |
| முக்கிய பொருள் | ரிங் மின்மாற்றி |
| சான்றிதழ் | CE, FCC போன்றவை. |
| நீர்ப்புகா வகுப்பு | IP65 நீர்ப்புகா |
தயாரிப்பு பயன்பாடுகள்
150VA டிரான்ஸ்ஃபார்மர்: சிறிய மின் சாதனங்கள் பல காட்சிப் பயன்பாடுகளுக்கான திறமையான மின்னழுத்த மாற்ற நிபுணர்
வீட்டில் உள்ள
இந்த 150VA மின்மாற்றி வீட்டுச் சூழலில் சிறப்பாகச் செயல்படும் மற்றும் தனிப்பட்ட பராமரிப்பு சாதனங்களான டூத் கிளீனர்கள் மற்றும் ஃப்ளோசர்கள், அத்துடன் சிறிய தயிர் தயாரிப்பாளர்கள், மில்க் வார்மர்கள் மற்றும் பிற வீட்டு உபயோக சாதனங்களுக்கும் ஏற்றது. அதன் நிலையான மின்னழுத்த வெளியீடு மின் சாதனங்களின் திறமையான செயல்பாட்டை உறுதிப்படுத்துகிறது மற்றும் குடும்ப வாழ்க்கையை எளிதாக்குகிறது.
வணிகப் பயணத்திற்கான கையடக்கத் தேர்வு,
டிரான்ஸ்பார்மர் குறிப்பாக வணிகர்கள் அல்லது அடிக்கடி பயணத்தில் இருக்கும் பயணிகளுக்கு எடுத்துச் செல்லக்கூடியது. அதன் கச்சிதமான மற்றும் இலகுரக வடிவமைப்பு, பயணத்தின் போது தனிப்பட்ட பராமரிப்பு உபகரணங்கள் மற்றும் பிற சிறிய சாதனங்கள் நிலையான சக்தியைப் பெறுவதை உறுதிசெய்து, சிறந்த பயணத் துணையாக அமைகிறது.
பரந்த இணக்கத்தன்மை
குறைந்த சக்தி இறக்குமதி செய்யப்பட்ட உபகரணங்களின் பரவலான பயன்பாட்டுக்காக வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது, இந்த மின்மாற்றி பரவலான இணக்கத்தன்மையை வழங்குகிறது. இது 220V முதல் 110V மின்னழுத்த மாற்றமாக இருந்தாலும், அல்லது பல்வேறு பிராண்டுகள் மற்றும் சாதனங்களின் மாதிரிகளுக்கு ஏற்றதாக இருந்தாலும், அது பல்வேறு தேவைகளை எளிதில் சமாளிக்கும்.
இயக்க எளிதானது, செருகுவது மற்றும் விளையாடுவது
பயன்படுத்த மிகவும் வசதியானது, பயனர் மின்மாற்றியை 220V பவர் அவுட்லெட்டுடன் இணைக்க வேண்டும், மேலும் 110V மின் சாதனங்களை இணைக்க வேண்டும், உண்மையான பிளக் மற்றும் பிளேயை அடைய சிக்கலான அமைப்புகள் இல்லாமல் உடனடியாகப் பயன்படுத்தலாம்.
தயாரிப்பு இயக்க வழிகாட்டி
பயன்பாட்டு செயல்முறை